ADP3300ARTZ-3.2-RL
ADI (Analog Devices, Inc.)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa ADP3300ARTZ-3.2-RL með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa ADP3300ARTZ-3.2-RL með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | ADP3300ARTZ-3.2-RL |
|---|---|
| Framleiðandi | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3.2V 50MA SOT23-6 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | ADP3300ARTZ-3.2-RL |
|---|---|
| Framleiðandi | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing | IC REG LINEAR 3.2V 50MA SOT23-6 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5043 pcs |
| Gögn | ADP3300 |
| Vara mynd | ADP3300ARTZ-3.2-RL.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.17V @ 50mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 3.2V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 12V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-23-6 |
| Röð | anyCAP® |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Cut Tape (CT) |
| Pakki / tilfelli | SOT-23-6 |
| PSRR | - |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | ADP3300ARTZ-3.2-RLCT ADP3300ARTZ32RL |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.2V 50mA SOT-23-6 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 1.7mA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 300µA |
| Núverandi - Output | 50mA |
| Control Features | Enable |
| Grunneiningarnúmer | ADP3300 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum ADI (Analog Devices, Inc.) rafrænum hlutum. Við höfum 5043 stykki ADI (Analog Devices, Inc.) ADP3300ARTZ-3.2-RL á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
ADP322CP-EVALZ - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
BOARD EVAL FOR ADP322 - Á lager:
1191
- Hluti #:
ADP3293JCPZ-RL - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC CTLR BUCK SW REG 40-LFCSP - Á lager:
4315
- Hluti #:
ADP3301ARZ-3.3-RL - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 100MA 8SOIC - Á lager:
56970
- Hluti #:
ADP322ACPZ-175-R7 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 1.2/1.8/2.8V 16LFCSP - Á lager:
76518
- Hluti #:
ADP3301ARZ-3.2 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.2V 100MA 8SOIC - Á lager:
46435
- Hluti #:
ADP3290JCPZ-RL - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC CTLR BUCK SW REG 40-LFCSP - Á lager:
4552
- Hluti #:
ADP3300ART-2.7-RL - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 50MA SOT23-6 - Á lager:
5248
- Hluti #:
ADP3301ARZ-3-REEL - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 100MA 8SOIC - Á lager:
64125
- Hluti #:
ADP323ACPZ-R7 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 16LFCSP - Á lager:
74478
- Hluti #:
ADP3300ART-3.2-RL - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.2V 50MA SOT23-6 - Á lager:
4364
- Hluti #:
ADP3300ARTZ-3.3RL7 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT23-6 - Á lager:
69972
- Hluti #:
ADP322ACPZ-189-R7 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 1.2/1.8/2.5V 16LFCSP - Á lager:
90405
- Hluti #:
ADP3301ARZ-3.3 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 100MA 8SOIC - Á lager:
52400
- Hluti #:
ADP3301AR-5 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA 8SOIC - Á lager:
4072
- Hluti #:
ADP3301ARZ-2.7 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 100MA 8SOIC - Á lager:
4314
- Hluti #:
ADP3300ARTZ-3-RL7 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 50MA SOT23-6 - Á lager:
65680
- Hluti #:
ADP3301ARZ-3 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 100MA 8SOIC - Á lager:
67997
- Hluti #:
ADP3301AR-5-REEL - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA 8SOIC - Á lager:
4776
- Hluti #:
ADP3300ARTZ-5REEL7 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 50MA SOT23-6 - Á lager:
82153
- Hluti #:
ADP3300ARTZ-2.7RL7 - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 50MA SOT23-6 - Á lager:
73169
