LT3008ETS8-2.5#TRMPBF
ADI (Analog Devices, Inc.)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LT3008ETS8-2.5#TRMPBF með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LT3008ETS8-2.5#TRMPBF með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | LT3008ETS8-2.5#TRMPBF |
|---|---|
| Framleiðandi | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.5V 20MA TSOT23-8 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.54 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | LT3008ETS8-2.5#TRMPBF |
|---|---|
| Framleiðandi | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.5V 20MA TSOT23-8 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 67048 pcs |
| Gögn | LT3008 DatasheetMac OS X ShortcutsLTspice FlyerLTspice IV Getting Started Guide |
| Vara mynd | LT3008ETS8-2.5#TRMPBF.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.5V @ 20mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.5V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 45V |
| Birgir Tæki Pakki | TSOT-23-8 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | SOT-23-8 Thin, TSOT-23-8 |
| PSRR | 61dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | LT3008ETS8-2.5#TRMPBFTR LT3008ETS825TRMPBF |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 20mA TSOT-23-8 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 1.2mA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 6µA |
| Núverandi - Output | 20mA |
| Control Features | Enable |
| Grunneiningarnúmer | LT3008 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum ADI (Analog Devices, Inc.) rafrænum hlutum. Við höfum 67048 stykki ADI (Analog Devices, Inc.) LT3008ETS8-2.5#TRMPBF á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
LT3008ETS8-1.8#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 20MA TSOT23-8 - Á lager:
61791
- Hluti #:
LT3008ETS8#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 20MA TSOT23-8 - Á lager:
67657
- Hluti #:
LT3008ETS8-3.3#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 20MA TSOT23-8 - Á lager:
57237
- Hluti #:
LT3008ETS8-1.8#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 20MA TSOT23-8 - Á lager:
69568
- Hluti #:
LT3008IDC-1.5#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 20MA 6DFN - Á lager:
50848
- Hluti #:
LT3008IDC-1.2#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 20MA 6DFN - Á lager:
52048
- Hluti #:
LT3008ETS8-5#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 20MA TSOT23-8 - Á lager:
57035
- Hluti #:
LT3008ETS8-1.5#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 20MA TSOT23-8 - Á lager:
61814
- Hluti #:
LT3008ETS8-1.2#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 20MA TSOT23-8 - Á lager:
57319
- Hluti #:
LT3008IDC#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 20MA 6DFN - Á lager:
49445
- Hluti #:
LT3008ETS8-1.5#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 20MA TSOT23-8 - Á lager:
56245
- Hluti #:
LT3008EDC-5#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 20MA 6DFN - Á lager:
66664
- Hluti #:
LT3008ETS8-1.2#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 20MA TSOT23-8 - Á lager:
66841
- Hluti #:
LT3008ETS8-3.3#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 20MA TSOT23-8 - Á lager:
62950
- Hluti #:
LT3008IDC#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR POS ADJ 20MA 6DFN - Á lager:
47853
- Hluti #:
LT3008IDC-1.2#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 20MA 6DFN - Á lager:
52814
- Hluti #:
LT3008ETS8#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 20MA TSOT23-8 - Á lager:
71959
- Hluti #:
LT3008ETS8-2.5#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 20MA TSOT23-8 - Á lager:
56743
- Hluti #:
LT3008EDC-5#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 20MA 6DFN - Á lager:
72386
- Hluti #:
LT3008ETS8-5#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 20MA TSOT23-8 - Á lager:
61394
