LT3060ETS8-15#TRPBF
ADI (Analog Devices, Inc.)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LT3060ETS8-15#TRPBF með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa LT3060ETS8-15#TRPBF með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | LT3060ETS8-15#TRPBF |
|---|---|
| Framleiðandi | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing | IC REG LINEAR 15V 100MA TSOT23-8 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 2500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.536 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | LT3060ETS8-15#TRPBF |
|---|---|
| Framleiðandi | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing | IC REG LINEAR 15V 100MA TSOT23-8 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 66679 pcs |
| Gögn | LT3060 Series |
| Vara mynd | LT3060ETS8-15#TRPBF.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.51V @ 100mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 15V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 45V |
| Birgir Tæki Pakki | TSOT-23-8 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | SOT-23-8 Thin, TSOT-23-8 |
| PSRR | 60dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 15V 100mA TSOT-23-8 |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 4mA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 80µA |
| Núverandi - Output | 100mA |
| Control Features | Enable, Soft Start |
| Grunneiningarnúmer | LT3060 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum ADI (Analog Devices, Inc.) rafrænum hlutum. Við höfum 66679 stykki ADI (Analog Devices, Inc.) LT3060ETS8-15#TRPBF á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
LT3060HTS8-1.2#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 1.2V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
44863
- Hluti #:
LT3060ETS8-1.8#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 1.8V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
56819
- Hluti #:
LT3060ETS8#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 100MA TSOT23 - Á lager:
58547
- Hluti #:
LT3060ETS8-1.2#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 1.2V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
58612
- Hluti #:
LT3060EDC-5#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA 8DFN - Á lager:
70770
- Hluti #:
LT3060ETS8-3.3#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 3.3V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
55423
- Hluti #:
LT3060ETS8-3.3#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 3.3V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
57860
- Hluti #:
LT3060ETS8-1.8#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 1.8V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
70829
- Hluti #:
LT3060HTS8#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 100MA TSOT23 - Á lager:
46846
- Hluti #:
LT3060ETS8-15#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 15V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
59951
- Hluti #:
LT3060ETS8-2.5#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 2.5V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
65157
- Hluti #:
LT3060ETS8-5#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
70185
- Hluti #:
LT3060ETS8-5#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
64936
- Hluti #:
LT3060HTS8#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 100MA TSOT23 - Á lager:
49942
- Hluti #:
LT3060ETS8-2.5#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 2.5V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
68765
- Hluti #:
LT3060HTS8-1.2#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 1.2V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
49579
- Hluti #:
LT3060ETS8-1.2#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 1.2V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
67757
- Hluti #:
LT3060ETS8-1.5#TRPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 1.5V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
58658
- Hluti #:
LT3060ETS8#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN POS ADJ 100MA TSOT23 - Á lager:
52322
- Hluti #:
LT3060ETS8-1.5#TRMPBF - Framleiðendur:
ADI (Analog Devices, Inc.) - Lýsing:
IC REG LIN 1.5V 100MA TSOT23-8 - Á lager:
65108
