MC79L12ACDR2
AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MC79L12ACDR2 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MC79L12ACDR2 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MC79L12ACDR2 |
|---|---|
| Framleiðandi | AMI Semiconductor / ON Semiconductor |
| Lýsing | IC REG LINEAR -12V 100MA 8SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 2500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.089 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MC79L12ACDR2 |
|---|---|
| Framleiðandi | AMI Semiconductor / ON Semiconductor |
| Lýsing | IC REG LINEAR -12V 100MA 8SOIC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 258142 pcs |
| Gögn | MC79L00(A) Series |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 1.7V @ 40mA (Typ) |
| Spenna - Output (mín / fast) | -12V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | -35V |
| Birgir Tæki Pakki | 8-SOIC |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Temperature, Short Circuit |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| PSRR | 42dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Negative |
| Önnur nöfn | MC79L12ACDR2OSTR |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Negative Fixed 1 Output -12V 100mA 8-SOIC |
| Núverandi - Output | 100mA |
| Control Features | - |
| Grunneiningarnúmer | MC79L**A |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum AMI Semiconductor / ON Semiconductor rafrænum hlutum. Við höfum 258142 stykki AMI Semiconductor / ON Semiconductor MC79L12ACDR2 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MC79L12ACD - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA 8SOIC - Á lager:
387057
- Hluti #:
MC79L12ACDRE4 - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA 8SOIC - Á lager:
485727
- Hluti #:
MC79L12ACP - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA TO92-3 - Á lager:
5942
- Hluti #:
MC79L12ABP - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA TO92-3 - Á lager:
5658
- Hluti #:
MC79L12ACPG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA TO92-3 - Á lager:
415778
- Hluti #:
MC79L12ABPRAG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA TO92-3 - Á lager:
317488
- Hluti #:
MC79L12ACDR - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA 8SOIC - Á lager:
507068
- Hluti #:
MC79L12ACDG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA 8SOIC - Á lager:
479660
- Hluti #:
MC79L12ACPRA - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA TO92-3 - Á lager:
5372
- Hluti #:
MC79L12ACDE4 - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA 8SOIC - Á lager:
391533
- Hluti #:
MC79L12ACPRAG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA TO92-3 - Á lager:
458229
- Hluti #:
MC79L12ACDR2G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA 8SOIC - Á lager:
494850
- Hluti #:
MC79L12ABPRA - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA TO92-3 - Á lager:
5585
- Hluti #:
MC79L12ACLP - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA TO92-3 - Á lager:
332569
- Hluti #:
MC79L12ACLPRE3 - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA TO92-3 - Á lager:
424645
- Hluti #:
MC79L12ACDG4 - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA 8SOIC - Á lager:
420572
- Hluti #:
MC79L12ACD - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA 8SOIC - Á lager:
179681
- Hluti #:
MC79L12ACLPE3 - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA TO92-3 - Á lager:
427535
- Hluti #:
MC79L12ABPG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA TO92-3 - Á lager:
398526
- Hluti #:
MC79L12ACLPR - Framleiðendur:
N/A - Lýsing:
IC REG LINEAR -12V 100MA TO92-3 - Á lager:
555090
