NCP4587DSN12T1G
AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa NCP4587DSN12T1G með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa NCP4587DSN12T1G með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | NCP4587DSN12T1G |
|---|---|
| Framleiðandi | AMI Semiconductor / ON Semiconductor |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.2V 150MA SOT23-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | NCP4587DSN12T1G |
|---|---|
| Framleiðandi | AMI Semiconductor / ON Semiconductor |
| Lýsing | IC REG LINEAR 1.2V 150MA SOT23-5 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5027 pcs |
| Gögn | NCP4587 |
| Vara mynd | NCP4587DSN12T1G.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.4V @ 150mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.2V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.25V |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-23-5 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | SC-74A, SOT-753 |
| PSRR | 70dB (1kHz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.2V 150mA SOT-23-5 |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 4µA |
| Núverandi - Output | 150mA |
| Control Features | Enable |
| Grunneiningarnúmer | NCP4587 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum AMI Semiconductor / ON Semiconductor rafrænum hlutum. Við höfum 5027 stykki AMI Semiconductor / ON Semiconductor NCP4587DSN12T1G á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
NCP4587DSN30T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 150MA SOT23-5 - Á lager:
5405
- Hluti #:
NCP4587DSN33T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 150MA SOT23-5 - Á lager:
4782
- Hluti #:
NCP4588DSQ15T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 200MA SC88A - Á lager:
172614
- Hluti #:
NCP4588DSQ25T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 200MA SC88A - Á lager:
219517
- Hluti #:
NCP4586DSQ50T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 150MA SC82AB - Á lager:
217565
- Hluti #:
NCP4586DSQ33T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 150MA SC82AB - Á lager:
217126
- Hluti #:
NCP4588DMX10TCG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1V 200MA 6XDFN - Á lager:
4317
- Hluti #:
NCP4587DMX31TCG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.1V 150MA 6XDFN - Á lager:
5752
- Hluti #:
NCP4587DMX33TCG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 150MA 6XDFN - Á lager:
222261
- Hluti #:
NCP4587DMX18TCG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 150MA 6XDFN - Á lager:
240972
- Hluti #:
NCP4586DSQ30T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 150MA SC82AB - Á lager:
5719
- Hluti #:
NCP4588DMX15TCG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 200MA 6XDFN - Á lager:
5964
- Hluti #:
NCP4586DSQ28T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 150MA SC82AB - Á lager:
216782
- Hluti #:
NCP4587DMX28TCG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 150MA 6XDFN - Á lager:
204227
- Hluti #:
NCP4587DMX12TCG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.2V 150MA 6XDFN - Á lager:
272251
- Hluti #:
NCP4587DSN28T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 150MA SOT23-5 - Á lager:
3970
- Hluti #:
NCP4587DSN18T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 150MA SOT23-5 - Á lager:
4928
- Hluti #:
NCP4587DMX30TCG - Framleiðendur:
ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LDO 3V 0.15A 6XDFN - Á lager:
229121
- Hluti #:
NCP4588DMX25TCG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 200MA 6XDFN - Á lager:
209372
- Hluti #:
NCP4588DSQ10T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1V 200MA SC88A - Á lager:
170282
