NCP553SQ25T1
AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa NCP553SQ25T1 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa NCP553SQ25T1 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | NCP553SQ25T1 |
|---|---|
| Framleiðandi | AMI Semiconductor / ON Semiconductor |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.5V 80MA SC82AB |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | NCP553SQ25T1 |
|---|---|
| Framleiðandi | AMI Semiconductor / ON Semiconductor |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.5V 80MA SC82AB |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4960 pcs |
| Gögn | NCP552,553, NCV553 |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 1.4V @ 80mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.5V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 12V |
| Birgir Tæki Pakki | SC-82AB |
| Röð | NOCAP™ |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | SC-82A, SOT-343 |
| PSRR | - |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | NCP553SQ25T1OSTR |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 80mA SC-82AB |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 6µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 1µA |
| Núverandi - Output | 80mA |
| Control Features | - |
| Grunneiningarnúmer | NCP553 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum AMI Semiconductor / ON Semiconductor rafrænum hlutum. Við höfum 4960 stykki AMI Semiconductor / ON Semiconductor NCP553SQ25T1 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
CAY16-914J4LF - Framleiðendur:
Bourns, Inc. - Lýsing:
RES ARRAY 4 RES 910K OHM 1206 - Á lager:
3461802
