NCP561SN27T1G
AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa NCP561SN27T1G með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa NCP561SN27T1G með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | NCP561SN27T1G |
|---|---|
| Framleiðandi | AMI Semiconductor / ON Semiconductor |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.7V 150MA 5TSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | NCP561SN27T1G |
|---|---|
| Framleiðandi | AMI Semiconductor / ON Semiconductor |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.7V 150MA 5TSOP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4891 pcs |
| Gögn | NCP561 |
| Vara mynd | NCP561SN27T1G.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.25V @ 150mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.7V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 6V |
| Birgir Tæki Pakki | 5-TSOP |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | SOT-23-5 Thin, TSOT-23-5 |
| PSRR | - |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | NCP561SN27T1GOS |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.7V 150mA 5-TSOP |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 8µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 1µA |
| Núverandi - Output | 150mA |
| Control Features | Enable |
| Grunneiningarnúmer | NCP561 |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum AMI Semiconductor / ON Semiconductor rafrænum hlutum. Við höfum 4891 stykki AMI Semiconductor / ON Semiconductor NCP561SN27T1G á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
NCP561SN30T1 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 150MA 5TSOP - Á lager:
5343
- Hluti #:
NCP561SN28T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 150MA 5TSOP - Á lager:
4293
- Hluti #:
NCP5612MUTBG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC LED DRIVER RGLTR DIM 12LLGA - Á lager:
5363
- Hluti #:
NCP5608MTR2G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC LED DRIVER RGLTR DIM 24TQFN - Á lager:
5389
- Hluti #:
NCP561SN15T1 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 150MA 5TSOP - Á lager:
4653
- Hluti #:
NCP561SN50T1 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 150MA 5TSOP - Á lager:
4532
- Hluti #:
NCP561SN25T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 150MA 5TSOP - Á lager:
4861
- Hluti #:
NCP561SN50T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 5V 150MA 5TSOP - Á lager:
5443
- Hluti #:
NCP561SN33T1 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 150MA 5TSOP - Á lager:
5405
- Hluti #:
NCP5623BMUTBG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC LED DRIVER RGLTR 30MA 12LLGA - Á lager:
101370
- Hluti #:
NCP5612GEVB - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
EVAL BOARD FOR NCP5612G - Á lager:
1398
- Hluti #:
NCP561SN30T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 3V 150MA 5TSOP - Á lager:
4331
- Hluti #:
NCP561SN18T1 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 150MA 5TSOP - Á lager:
4314
- Hluti #:
NCP561SN33T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 3.3V 150MA 5TSOP - Á lager:
5744
- Hluti #:
NCP561SN27T1 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.7V 150MA 5TSOP - Á lager:
5478
- Hluti #:
NCP561SN15T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.5V 150MA 5TSOP - Á lager:
5552
- Hluti #:
NCP561SN28T1 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.8V 150MA 5TSOP - Á lager:
4470
- Hluti #:
NCP561SN18T1G - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 1.8V 150MA 5TSOP - Á lager:
4936
- Hluti #:
NCP561SN25T1 - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC REG LINEAR 2.5V 150MA 5TSOP - Á lager:
4501
- Hluti #:
NCP5623AMUTBG - Framleiðendur:
AMI Semiconductor / ON Semiconductor - Lýsing:
IC LED DRIVER RGLTR 30MA 12LLGA - Á lager:
5130
