NLAS44599MNG
AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa NLAS44599MNG með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa NLAS44599MNG með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | NLAS44599MNG |
|---|---|
| Framleiðandi | AMI Semiconductor / ON Semiconductor |
| Lýsing | IC SWITCH DUAL DPDT 16QFN |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | NLAS44599MNG |
|---|---|
| Framleiðandi | AMI Semiconductor / ON Semiconductor |
| Lýsing | IC SWITCH DUAL DPDT 16QFN |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5532 pcs |
| Gögn | NLAS44599 |
| Vara mynd | NLAS44599MNG.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spenna - Framboð, Einn (V +) | 2 V ~ 5.5 V |
| Spenna - Framboð, Dual (V ±) | - |
| Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) | 14ns, 5ns |
| Skiptu hringrás | DPDT |
| Birgir Tæki Pakki | 16-QFN (3x3) |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-VFQFN Exposed Pad |
| Önnur nöfn | NLAS44599MNGOS |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C (TA) |
| Ónæmi fyrir ríki (hámark) | 25 Ohm |
| Fjöldi hringrása | 2 |
| Multiplexer / Demultiplexer Circuit | 2:2 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | 2 Circuit IC Switch 2:2 25 Ohm 16-QFN (3x3) |
| Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) | 10µA |
| Crosstalk | -90dB @ 100kHz |
| Hleðsluskammtur | 3pC |
| Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) | - |
| Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) | 10pF, 10pF |
| Grunneiningarnúmer | NLAS44599 |
| -3db bandbreidd | 175MHz |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum AMI Semiconductor / ON Semiconductor rafrænum hlutum. Við höfum 5532 stykki AMI Semiconductor / ON Semiconductor NLAS44599MNG á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
T38367-02-0 - Framleiðendur:
Curtis Industries - Lýsing:
CONN BARRIER STRIP 2CIRC 0.375" - Á lager:
50444
