CKR23BX154KR-LL
AVX Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa CKR23BX154KR-LL með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa CKR23BX154KR-LL með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | CKR23BX154KR-LL |
|---|---|
| Framleiðandi | AVX Corporation |
| Lýsing | CAP CER 0.15UF 50V BX 2-DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 200 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $1.971 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | CKR23BX154KR-LL |
|---|---|
| Framleiðandi | AVX Corporation |
| Lýsing | CAP CER 0.15UF 50V BX 2-DIP |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 17518 pcs |
| Gögn | CKR Series Datasheet |
| Flokkur | Þétta |
| Spennaverðlaun | 50V |
| Tolerance | ±10% |
| Þykkt (Max) | - |
| Hitastuðull | BX |
| Stærð / Mál | 0.260" L x 0.092" W (6.60mm x 2.34mm) |
| Röð | Military, MIL-PRF-39014, CKR23 |
| Einkunnir | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 2-DIP |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | 0.325" (8.25mm) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Hæð - sæti (hámark) | 0.195" (4.95mm) |
| Lögun | - |
| Bilunargildi | R (0.01%) |
| nákvæm lýsing | 0.15µF ±10% 50V Ceramic Capacitor BX 2-DIP |
| Rýmd | 0.15µF |
| Umsóknir | General Purpose |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum AVX Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 17518 stykki AVX Corporation CKR23BX154KR-LL á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
CKR23BX183KM - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.018UF 100V BX 2-DIP - Á lager:
24008
- Hluti #:
CKR23BX182KR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1800PF 200V BX 2-DIP - Á lager:
23551
- Hluti #:
CKR23BX154KS - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.15UF 50V BX 2-DIP - Á lager:
21538
- Hluti #:
CKR23BX184KM - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.18UF 50V BX 2-DIP - Á lager:
18605
- Hluti #:
CKR23BX153KR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.015UF 100V BX 2-DIP - Á lager:
26101
- Hluti #:
CKR23BX154MR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.15UF 50V BX 2-DIP - Á lager:
24343
- Hluti #:
CKR23BX154KM - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.15UF 50V BX 2-DIP - Á lager:
20056
- Hluti #:
CKR23BX183KR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.018UF 100V BX 2-DIP - Á lager:
24273
- Hluti #:
CKR23BX184KP - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.18UF 50V BX 2-DIP - Á lager:
21664
- Hluti #:
CKR23BX152KS - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1500PF 200V BX 2-DIP - Á lager:
20386
- Hluti #:
CKR23BX153KM - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.015UF 100V BX 2-DIP - Á lager:
23366
- Hluti #:
CKR23BX182KM - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1800PF 200V BX 2-DIP - Á lager:
23408
- Hluti #:
CKR23BX152MS - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1500PF 200V BX 2-DIP - Á lager:
21474
- Hluti #:
CKR23BX153KS - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.015UF 100V BX 2-DIP - Á lager:
22508
- Hluti #:
CKR23BX154KR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.15UF 50V BX 2-DIP - Á lager:
20579
- Hluti #:
CKR23BX183KR-LL - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.018UF 100V BX 2-DIP - Á lager:
21674
- Hluti #:
CKR23BX152KR-LL - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1500PF 200V BX 2-DIP - Á lager:
22312
- Hluti #:
CKR23BX154KP - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.15UF 50V BX 2-DIP - Á lager:
19903
- Hluti #:
CKR23BX153KR-LL - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.015UF 100V BX 2-DIP - Á lager:
20621
- Hluti #:
CKR23BX183KS - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 0.018UF 100V BX 2-DIP - Á lager:
21340

