F0805B1R50FSTR
AVX Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa F0805B1R50FSTR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa F0805B1R50FSTR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | F0805B1R50FSTR |
|---|---|
| Framleiðandi | AVX Corporation |
| Lýsing | FUSE BOARD MOUNT 1.5A 63VDC 0805 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 3000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.063 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | F0805B1R50FSTR |
|---|---|
| Framleiðandi | AVX Corporation |
| Lýsing | FUSE BOARD MOUNT 1.5A 63VDC 0805 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 359196 pcs |
| Gögn | Accu-Guard® II Series Datasheet |
| Vara mynd | F0805B1R50FSTR.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 63V |
| Stærð / Mál | 0.083" L x 0.050" W x 0.035" H (2.10mm x 1.27mm x 0.90mm) |
| Röð | Accu-Guard® II |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 0805 (2012 Metric) |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.01 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.12 Ohms |
| Núverandi einkunn | 1.5A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 50A |
| Samþykktir | cUL, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum AVX Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 359196 stykki AVX Corporation F0805B1R50FSTR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
F0805B0R75FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 750MA 63VDC 0805 - Á lager:
314186
- Hluti #:
F0805B0R75FSTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 750MA 63VDC 0805 - Á lager:
307342
- Hluti #:
F0805B1R50FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1.5A 63VDC 0805 - Á lager:
316864
- Hluti #:
F0805B1R00FSTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1A 63VDC 0805 - Á lager:
317970
- Hluti #:
F0805B3R00FSTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 3A 63VDC 0805 - Á lager:
338326
- Hluti #:
F0805B2R50FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2.5A 63VDC 0805 - Á lager:
351277
- Hluti #:
F0805B1R25FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1.25A 63VDC 0805 - Á lager:
302602
- Hluti #:
F0805B2R50FSTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2.5A 63VDC 0805 - Á lager:
338127
- Hluti #:
F0805B1R00FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1A 63VDC 0805 - Á lager:
277219
- Hluti #:
F0805B3R00FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 3A 63VDC 0805 - Á lager:
293835
- Hluti #:
F0805B0R50FSTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 500MA 63VDC 0805 - Á lager:
384315
- Hluti #:
F0805B0R50FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 500MA 63VDC 0805 - Á lager:
255687
- Hluti #:
F0805B2R00FSTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 63VDC 0805 - Á lager:
384608
- Hluti #:
F0884 - Framleiðendur:
Bomar (Winchester Electronics) - Lýsing:
CONN TERMINATOR PLUG F 75OHM - Á lager:
5991
- Hluti #:
F0805B0R25FSTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 250MA 63VDC 0805 - Á lager:
364469
- Hluti #:
F0805B2R00FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 63VDC 0805 - Á lager:
330998
- Hluti #:
F0805B1R50FWTR\3 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1.5A 63VDC 0805 - Á lager:
348786
- Hluti #:
F0805B0R15FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 150MA 63VDC 0805 - Á lager:
5540
- Hluti #:
F0805B0R25FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 250MA 63VDC 0805 - Á lager:
355180
- Hluti #:
F0805B1R00FWTR\3 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1A 63VDC 0805 - Á lager:
346837
