F1206A1R00FSTR
AVX Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa F1206A1R00FSTR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa F1206A1R00FSTR með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | F1206A1R00FSTR |
|---|---|
| Framleiðandi | AVX Corporation |
| Lýsing | FUSE BOARD MOUNT 1A 32VDC 1206 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | F1206A1R00FSTR |
|---|---|
| Framleiðandi | AVX Corporation |
| Lýsing | FUSE BOARD MOUNT 1A 32VDC 1206 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4226 pcs |
| Gögn | Accu-Guard® SMD Thin Film Datasheet |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 32V |
| Stærð / Mál | 0.122" L x 0.063" W x 0.047" H (3.10mm x 1.60mm x 1.20mm) |
| Röð | Accu-Guard® |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 1206 (3216 Metric) |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.005 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.18 Ohms |
| Núverandi einkunn | 1A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 50A |
| Samþykktir | cUL, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum AVX Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 4226 stykki AVX Corporation F1206A1R00FSTR á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
F1206A0R25FSTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 250MA 32VDC 1206 - Á lager:
5701
- Hluti #:
F1206A2R00FWTR\500 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 32VDC 1206 - Á lager:
152025
- Hluti #:
F1206A2R00FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 32VDC 1206 - Á lager:
171413
- Hluti #:
F1206A1R50FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1.5A 32VDC 1206 - Á lager:
183715
- Hluti #:
F1206A0R37FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 375MA 32VDC 1206 - Á lager:
213390
- Hluti #:
F1206A0R50FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 500MA 32VDC 1206 - Á lager:
172844
- Hluti #:
F1206A1R00FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1A 32VDC 1206 - Á lager:
188276
- Hluti #:
F1206A0R75FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 750MA 32VDC 1206 - Á lager:
210591
- Hluti #:
F1206A0R20FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 200MA 32VDC 1206 - Á lager:
206720
- Hluti #:
F1206A2R00FWTR\3 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 32VDC 1206 - Á lager:
230361
- Hluti #:
F1206A1R00FWTR\3 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 1A 32VDC 1206 - Á lager:
207053
- Hluti #:
F1206A0R50FSTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 500MA 32VDC 1206 - Á lager:
4150
- Hluti #:
F1206B0R20FSTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 200MA 63VDC 1206 - Á lager:
263014
- Hluti #:
F1206A1R75FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1.75A 32VDC 1206 - Á lager:
216097
- Hluti #:
F1206A1R25FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1.25A 32VDC 1206 - Á lager:
204695
- Hluti #:
F1206A2R00FSTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 32VDC 1206 - Á lager:
5709
- Hluti #:
F1206A0R25FWTR - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 250MA 32VDC 1206 - Á lager:
183709

