SQCAEM1R6BATME\500
AVX Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SQCAEM1R6BATME\500 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SQCAEM1R6BATME\500 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | SQCAEM1R6BATME\500 |
|---|---|
| Framleiðandi | AVX Corporation |
| Lýsing | CAP CER 1.6PF 150V 0505 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 500 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.497 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | SQCAEM1R6BATME\500 |
|---|---|
| Framleiðandi | AVX Corporation |
| Lýsing | CAP CER 1.6PF 150V 0505 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 62881 pcs |
| Gögn | SQ Series, Ulta Low ESR MLC |
| Vara mynd | SQCAEM1R6BATME\500.jpg |
| Flokkur | Þétta |
| Spennaverðlaun | 150V |
| Tolerance | ±0.1pF |
| Þykkt (Max) | 0.022" (0.57mm) |
| Hitastuðull | M |
| Stærð / Mál | 0.055" L x 0.055" W (1.40mm x 1.40mm) |
| Röð | SQ |
| Einkunnir | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 0505 (1313 Metric) |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount, MLCC |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Hæð - sæti (hámark) | - |
| Lögun | High Q, Low Loss, Ultra Low ESR |
| nákvæm lýsing | 1.6pF ±0.1pF 150V Ceramic Capacitor M 0505 (1313 Metric) |
| Rýmd | 1.6pF |
| Umsóknir | RF, Microwave, High Frequency |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum AVX Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 62881 stykki AVX Corporation SQCAEM1R6BATME\500 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
SQCAEM1R6BAJME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.6PF 150V 0505 - Á lager:
5255
- Hluti #:
SQCAEM1R7CAJWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.7PF 150V 0505 - Á lager:
4483
- Hluti #:
SQCAEM1R6CAJME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.6PF 150V 0505 - Á lager:
106908
- Hluti #:
SQCAEM1R6BAJME\500 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.6PF 150V 0505 - Á lager:
4149
- Hluti #:
SQCAEM1R8BAJME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.8PF 150V 0505 - Á lager:
5677
- Hluti #:
SQCAEM1R5BAJME\500 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.5PF 150V 0505 - Á lager:
67829
- Hluti #:
SQCAEM1R8BAJME\500 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.8PF 150V 0505 - Á lager:
4874
- Hluti #:
SQCAEM1R8BATME\500 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.8PF 150V 0505 - Á lager:
63078
- Hluti #:
SQCAEM1R5BATME\500 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.5PF 150V 0505 - Á lager:
72060
- Hluti #:
SQCAEM1R6BAJWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.6PF 150V 0505 - Á lager:
4702
- Hluti #:
SQCAEM1R6CATWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.6PF 150V 0505 - Á lager:
4593
- Hluti #:
SQCAEM1R8BAJWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.8PF 150V 0505 - Á lager:
4173
- Hluti #:
SQCAEM1R5BAJME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.5PF 150V 0505 - Á lager:
79637
- Hluti #:
SQCAEM1R5BAJWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.5PF 150V 0505 - Á lager:
5763
- Hluti #:
SQCAEM1R5CAJWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.5PF 150V 0505 - Á lager:
64661
- Hluti #:
SQCAEM1R6CAJME\500 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.6PF 150V 0505 - Á lager:
82967
- Hluti #:
SQCAEM1R5CATME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.5PF 150V 0505 - Á lager:
5224
- Hluti #:
SQCAEM1R6CAJWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.6PF 150V 0505 - Á lager:
4868
- Hluti #:
SQCAEM1R6BATME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.6PF 150V 0505 - Á lager:
85244
- Hluti #:
SQCAEM1R7BAJWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 1.7PF 150V 0505 - Á lager:
4038
