SQCB7M6R2CAJME\500
AVX Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SQCB7M6R2CAJME\500 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SQCB7M6R2CAJME\500 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | SQCB7M6R2CAJME\500 |
|---|---|
| Framleiðandi | AVX Corporation |
| Lýsing | CAP CER 6.2PF 500V 1111 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | SQCB7M6R2CAJME\500 |
|---|---|
| Framleiðandi | AVX Corporation |
| Lýsing | CAP CER 6.2PF 500V 1111 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4039 pcs |
| Gögn | SQ Series, Ulta Low ESR MLC |
| Vara mynd | SQCB7M6R2CAJME\500.jpg |
| Flokkur | Þétta |
| Spennaverðlaun | 500V |
| Tolerance | ±0.25pF |
| Þykkt (Max) | 0.102" (2.59mm) |
| Hitastuðull | M |
| Stærð / Mál | 0.110" L x 0.110" W (2.79mm x 2.79mm) |
| Röð | SQ |
| Einkunnir | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 1111 (2828 Metric) |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 175°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount, MLCC |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Hæð - sæti (hámark) | - |
| Lögun | High Q, Low Loss |
| nákvæm lýsing | 6.2pF ±0.25pF 500V Ceramic Capacitor M 1111 (2828 Metric) |
| Rýmd | 6.2pF |
| Umsóknir | RF, Microwave, High Frequency |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum AVX Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 4039 stykki AVX Corporation SQCB7M6R2CAJME\500 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
SQCB7M680JAJME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 68PF 500V 1111 - Á lager:
84593
- Hluti #:
SQCB7M6R2CAJWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.2PF 500V 1111 - Á lager:
5798
- Hluti #:
SQCB7M680JAJME\500 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 68PF 500V 1111 - Á lager:
5392
- Hluti #:
SQCB7M680JATME\500 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 68PF 500V 1111 - Á lager:
65943
- Hluti #:
SQCB7M6R8CAJWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.8PF 500V 1111 - Á lager:
5293
- Hluti #:
SQCB7M6R8BATME\500 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.8PF 500V 1111 - Á lager:
42532
- Hluti #:
SQCB7M6R2DAJME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.2PF 500V 1111 - Á lager:
5148
- Hluti #:
SQCB7M6R2CATME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.2PF 500V 1111 - Á lager:
4544
- Hluti #:
SQCB7M6R8BAJWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.8PF 500V 1111 - Á lager:
4149
- Hluti #:
SQCB7M6R8BATWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.8PF 500V 1111 - Á lager:
5812
- Hluti #:
SQCB7M6R2BAJWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.2PF 500V 1111 - Á lager:
4943
- Hluti #:
SQCB7M6R2CAJME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.2PF 500V 1111 - Á lager:
4237
- Hluti #:
SQCB7M6R2BAJME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.2PF 500V 1111 - Á lager:
5522
- Hluti #:
SQCB7M6R2BATWE - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.2PF 500V 1111 - Á lager:
4370
- Hluti #:
SQCB7M6R8CAJME\500 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.8PF 500V 1111 - Á lager:
88125
- Hluti #:
SQCB7M6R8BAJME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.8PF 500V 1111 - Á lager:
45232
- Hluti #:
SQCB7M680JATME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 68PF 500V 1111 - Á lager:
87785
- Hluti #:
SQCB7M6R8CAJME - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP CER 6.8PF 500V 1111 - Á lager:
73389
