TPSY336K016R0300
AVX Corporation
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TPSY336K016R0300 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TPSY336K016R0300 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | TPSY336K016R0300 |
|---|---|
| Framleiðandi | AVX Corporation |
| Lýsing | CAP TANT 33UF 16V 10% 2917 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.224 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | TPSY336K016R0300 |
|---|---|
| Framleiðandi | AVX Corporation |
| Lýsing | CAP TANT 33UF 16V 10% 2917 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 100046 pcs |
| Gögn | TPS Series, Low ESR |
| Vara mynd | TPSY336K016R0300.jpg |
| Flokkur | Þétta |
| Spennaverðlaun | 16V |
| Gerð | Molded |
| Tolerance | ±10% |
| Stærð / Mál | 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) |
| Röð | TPS |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 2917 (7343 Metric) |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi Stærð Kóði | Y |
| Ævi @ Temp. | - |
| Lead Spacing | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Hæð - sæti (hámark) | 0.079" (2.00mm) |
| Lögun | General Purpose |
| Bilunargildi | - |
| ESR (jafngildi röð mótspyrna) | 300 mOhm |
| nákvæm lýsing | 33µF Molded Tantalum Capacitors 16V 2917 (7343 Metric) 300 mOhm |
| Rýmd | 33µF |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum AVX Corporation rafrænum hlutum. Við höfum 100046 stykki AVX Corporation TPSY336K016R0300 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
TPSY227K010R0150 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 220UF 10V 10% 2917 - Á lager:
57694
- Hluti #:
TPSY227M010R0200 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 220UF 10V 20% 2917 - Á lager:
77656
- Hluti #:
TPSY336M016R0300 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 33UF 16V 20% 2917 - Á lager:
98247
- Hluti #:
TPSY336K025R0200 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 33UF 25V 10% 2917 - Á lager:
64931
- Hluti #:
TPSY337M002R0040 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 330UF 2.5V 20% 2917 - Á lager:
55068
- Hluti #:
TPSY227M006R0150 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 220UF 6.3V 20% 2917 - Á lager:
50711
- Hluti #:
TPSY227M006R0100 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 220UF 6.3V 20% 2917 - Á lager:
55957
- Hluti #:
TPSY336M016R0400 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 33UF 16V 20% 2917 - Á lager:
99987
- Hluti #:
TPSY227K010R0200 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 220UF 10V 10% 2917 - Á lager:
72463
- Hluti #:
TPSY337M006R0150 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 330UF 6.3V 20% 2917 - Á lager:
71557
- Hluti #:
TPSY337K006R0100 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 330UF 6.3V 10% 2917 - Á lager:
76099
- Hluti #:
TPSY336M025R0200 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 33UF 25V 20% 2917 - Á lager:
70992
- Hluti #:
TPSY337K006R0150 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 330UF 6.3V 10% 2917 - Á lager:
56285
- Hluti #:
TPSY227M004R0075 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 220UF 4V 20% 2917 - Á lager:
76490
- Hluti #:
TPSY336K016R0400 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 33UF 16V 10% 2917 - Á lager:
87923
- Hluti #:
TPSY227M010R0100 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 220UF 10V 20% 2917 - Á lager:
55475
- Hluti #:
TPSY227M004R0040 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 220UF 4V 20% 2917 - Á lager:
57423
- Hluti #:
TPSY337M006R0100 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 330UF 6.3V 20% 2917 - Á lager:
85235
- Hluti #:
TPSY227M010R0150 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 220UF 10V 20% 2917 - Á lager:
69746
- Hluti #:
TPSY227M004R0050 - Framleiðendur:
AVX Corporation - Lýsing:
CAP TANT 220UF 4V 20% 2917 - Á lager:
75620
