10073599-020LF
Amphenol Commercial (Amphenol ICC)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 10073599-020LF með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 10073599-020LF með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 10073599-020LF |
|---|---|
| Framleiðandi | Amphenol FCI |
| Lýsing | CONN HOUSING 20PS 2MM STR DL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 50 pcs | 100 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.429 | $0.377 | $0.354 | $0.34 | $0.325 | |
| 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | 2500 pcs | ||
| $0.295 | $0.266 | $0.236 | $0.214 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 10073599-020LF |
|---|---|
| Framleiðandi | Amphenol FCI |
| Lýsing | CONN HOUSING 20PS 2MM STR DL |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 91581 pcs |
| Gögn | 10073599 Drawing |
| Vara mynd | 10073599-020LF-001.jpg , 10073599-020LF-002.jpg , 10073599-020LF-003.jpg |
| Flokkur | Tengi, tengsl |
| Röð | Minitek® MezzSelect™, Basics+ |
| Row Spacing | 0.079" (2.00mm) |
| Pitch | 0.079" (2.00mm) |
| Pökkun | Bulk |
| Önnur nöfn | 10073599020LF 609-3102 |
| Fjöldi raða | 2 |
| Fjöldi staða | 20 |
| Athugaðu | Contacts Not Included |
| Uppsetningartegund | Free Hanging (In-Line) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Lögun | - |
| Festingargerð | Latch Lock |
| nákvæm lýsing | 20 Position Rectangular Housing Connector Receptacle Black 0.079" (2.00mm) |
| Tengiliður Tegund | Female Socket |
| Hafðu uppsögn | Crimp |
| Tengistegund | Receptacle |
| Litur | Black |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Amphenol FCI rafrænum hlutum. Við höfum 91581 stykki Amphenol FCI 10073599-020LF á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
RNCF0805BTE2K23 - Framleiðendur:
Stackpole Electronics, Inc. - Lýsing:
RES 2.23K OHM 0.1% 1/8W 0805 - Á lager:
1209566
