10142707-04LF
Amphenol Commercial (Amphenol ICC)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 10142707-04LF með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 10142707-04LF með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 10142707-04LF |
|---|---|
| Framleiðandi | Amphenol FCI |
| Lýsing | CONN HOUSING 4POS 5.7MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 50 pcs | 100 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.257 | $0.227 | $0.214 | $0.205 | $0.196 | |
| 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | 2500 pcs | ||
| $0.178 | $0.161 | $0.143 | $0.129 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 10142707-04LF |
|---|---|
| Framleiðandi | Amphenol FCI |
| Lýsing | CONN HOUSING 4POS 5.7MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 151356 pcs |
| Gögn | 10142707-xxLF Series DrawingMinitek® Pwr 5.7 Datasheet |
| Vara mynd | 10142707-04LF.jpg |
| Flokkur | Tengi, tengsl |
| Röð | Minitek Pwr® 5.7 |
| Row Spacing | 0.224" (5.70mm) |
| Pitch | 0.224" (5.70mm) |
| Pökkun | Bulk |
| Önnur nöfn | 609-5462 |
| Fjöldi raða | 2 |
| Fjöldi staða | 4 |
| Athugaðu | Contacts Not Included |
| Uppsetningartegund | Free Hanging (In-Line) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Lögun | Glow Wire Compliant |
| Festingargerð | Latch Holder |
| nákvæm lýsing | 4 Position Rectangular Housing Connector Receptacle Black 0.224" (5.70mm) |
| Tengiliður Tegund | Female Socket |
| Hafðu uppsögn | Crimp |
| Tengistegund | Receptacle |
| Litur | Black |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Amphenol FCI rafrænum hlutum. Við höfum 151356 stykki Amphenol FCI 10142707-04LF á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
1014246 - Framleiðendur:
Phoenix Contact - Lýsing:
LABEL ID RATINGS 22.05"X2.05" - Á lager:
63
- Hluti #:
10142708-06200LF - Framleiðendur:
Amphenol FCI - Lýsing:
CONN HEADER 6POS 5.7MM - Á lager:
68319
- Hluti #:
10142707-10LF - Framleiðendur:
Amphenol FCI - Lýsing:
CONN HOUSING 10POS 5.7MM - Á lager:
121748
- Hluti #:
10142708-12200LF - Framleiðendur:
Amphenol FCI - Lýsing:
CONN HEADER 12POS 5.7MM - Á lager:
63157
- Hluti #:
1014250000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 14POS STR 5.08MM - Á lager:
9499
- Hluti #:
1014243 - Framleiðendur:
Phoenix Contact - Lýsing:
LABEL ID RATINGS 11.02"X1.02" - Á lager:
158
- Hluti #:
1014270000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 16POS STR 5.08MM - Á lager:
7314
- Hluti #:
1014247 - Framleiðendur:
Phoenix Contact - Lýsing:
LABEL ID RATINGS 11.02"X1.02" - Á lager:
195
- Hluti #:
1014244 - Framleiðendur:
Phoenix Contact - Lýsing:
LABEL ID RATINGS 22.05"X2.05" - Á lager:
51
- Hluti #:
10142708-04200LF - Framleiðendur:
Amphenol FCI - Lýsing:
CONN HEADER 4POS 5.7MM - Á lager:
75272
- Hluti #:
10142708-08200LF - Framleiðendur:
Amphenol FCI - Lýsing:
CONN HEADER 8POS 5.7MM - Á lager:
76167
- Hluti #:
10142708-10200LF - Framleiðendur:
Amphenol FCI - Lýsing:
CONN HEADER 10POS 5.7MM - Á lager:
72052
- Hluti #:
1014245 - Framleiðendur:
Phoenix Contact - Lýsing:
LABEL ID RATINGS 11.02"X1.02" - Á lager:
197
- Hluti #:
10142708-02200LF - Framleiðendur:
Amphenol FCI - Lýsing:
CONN HEADER 2POS 5.7MM - Á lager:
86994
- Hluti #:
10142707-06LF - Framleiðendur:
Amphenol FCI - Lýsing:
CONN HOUSING 6POS 5.7MM - Á lager:
114046
- Hluti #:
10142707-08LF - Framleiðendur:
Amphenol FCI - Lýsing:
CONN HOUSING 8POS 5.7MM - Á lager:
108505
- Hluti #:
10142707-02LF - Framleiðendur:
Amphenol FCI - Lýsing:
CONN HOUSING 2POS 5.7MM - Á lager:
184107
- Hluti #:
1014260000 - Framleiðendur:
Weidmuller - Lýsing:
TERM BLOCK PLUG 15POS STR 5.08MM - Á lager:
8050
- Hluti #:
10142707-12LF - Framleiðendur:
Amphenol FCI - Lýsing:
CONN HOUSING 12POS 5.7MM - Á lager:
85064
- Hluti #:
1014248 - Framleiðendur:
Phoenix Contact - Lýsing:
LABEL ID RATINGS 22.05"X2.05" - Á lager:
62
