CENB1020A0951F01
Ault / SL Power
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa CENB1020A0951F01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa CENB1020A0951F01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | CENB1020A0951F01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | CENB1020A0951F01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5557 pcs |
| Gögn | Connector OptionsCENB1020 SeriesOutput Connector Options |
| Vara mynd | CENB1020A0951F01.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | 0.331 lb (150.14g) |
| Spenna - Output | 9V |
| Spenna - inntak | 100 ~ 240 VAC |
| Stærð / Mál | 3.31" L x 1.85" W x 1.27" H (84.0mm x 47.0mm x 32.3mm) |
| Röð | CENB1020 (20W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 18W |
| Polarization | - |
| Output tengi | Rectangular, 6 Position |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 300mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C14 |
| Form | Desktop (Class I) |
| Skilvirkni | Level V |
| nákvæm lýsing | 9V 18W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 2A |
| Snúruna Lengd | 59" (1.50m) |
| Samþykktir | CE, cULus |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Ault / SL Power rafrænum hlutum. Við höfum 5557 stykki Ault / SL Power CENB1020A0951F01 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
CENB1020A0949N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4434
- Hluti #:
CENB1020A0949F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
6010
- Hluti #:
CENB1020A1202B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 20W - Á lager:
5221
- Hluti #:
CENB1020A1202N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
5622
- Hluti #:
CENB1020A0951B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5988
- Hluti #:
CENB1020A1202Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
4617
- Hluti #:
CENB1020A0965N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4487
- Hluti #:
CENB1020A0949Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4879
- Hluti #:
CENB1020A0951N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5456
- Hluti #:
CENB1020A0965B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5924
- Hluti #:
CENB1020A0949B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5125
- Hluti #:
CENB1020A0951Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5213
- Hluti #:
CENB1020A0944Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4856
- Hluti #:
CENB1020A0945F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5837
- Hluti #:
CENB1020A1202F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
4450
- Hluti #:
CENB1020A0945N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5596
- Hluti #:
CENB1020A0945Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4617
- Hluti #:
CENB1020A0965F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4421
- Hluti #:
CENB1020A0945B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5830
- Hluti #:
CENB1020A0965Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4084
