CENB1060A1865N01
Ault / SL Power
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa CENB1060A1865N01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa CENB1060A1865N01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | CENB1060A1865N01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | CENB1060A1865N01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5996 pcs |
| Gögn | Connector OptionsCENB1060 Series DatasheetOutput Connector Options |
| Vara mynd | CENB1060A1865N01-001.jpg , CENB1060A1865N01-002.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | 0.882 lb (400.07g) |
| Spenna - Output | 18V |
| Spenna - inntak | 100 ~ 240 VAC |
| Stærð / Mál | 4.25" L x 2.67" W x 1.28" H (108.0mm x 67.7mm x 32.5mm) |
| Röð | CENB1060 (60W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 61W |
| Polarization | - |
| Output tengi | Stripped, Tinned Wire Leads |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 500mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C8 |
| Form | Desktop (Class II) |
| Skilvirkni | Level V |
| nákvæm lýsing | 18V 61W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 3.4A |
| Snúruna Lengd | 4.7' (1.45m) |
| Samþykktir | CE, cULus |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Ault / SL Power rafrænum hlutum. Við höfum 5996 stykki Ault / SL Power CENB1060A1865N01 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
CENB1060A1849F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
4465
- Hluti #:
CENB1060A2412F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4979
- Hluti #:
CENB1060A2402N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4057
- Hluti #:
CENB1060A1851N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
5134
- Hluti #:
CENB1060A1851F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
6026
- Hluti #:
CENB1060A1865Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
4134
- Hluti #:
CENB1060A2403N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
5011
- Hluti #:
CENB1060A1851Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
5015
- Hluti #:
CENB1060A2402Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4193
- Hluti #:
CENB1060A1865F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
4951
- Hluti #:
CENB1060A2403Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4833
- Hluti #:
CENB1060A2412Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4043
- Hluti #:
CENB1060A1845Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
5909
- Hluti #:
CENB1060A1845F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
4938
- Hluti #:
CENB1060A1849N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
5293
- Hluti #:
CENB1060A1849Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
4011
- Hluti #:
CENB1060A2412N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4129
- Hluti #:
CENB1060A1845N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
4821
- Hluti #:
CENB1060A2402F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4048
- Hluti #:
CENB1060A2403F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
5841
