CENB1080A2403F01
Ault / SL Power
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa CENB1080A2403F01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa CENB1080A2403F01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | CENB1080A2403F01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 80W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | CENB1080A2403F01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 80W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4537 pcs |
| Gögn | Connector OptionsCENB1080 Series DatasheetOutput Connector Options |
| Vara mynd | CENB1080A2403F01-001.jpg , CENB1080A2403F01-002.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | 1.1 lbs (499g) |
| Spenna - Output | 24V |
| Spenna - inntak | 100 ~ 240 VAC |
| Stærð / Mál | 5.17" L x 2.84" W x 1.70" H (131.3mm x 72.2mm x 43.2mm) |
| Röð | CENB1080 (80W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 78W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Önnur nöfn | 271-2722 |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 300mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C14 |
| Form | Desktop (Class I) |
| Skilvirkni | Level V |
| nákvæm lýsing | 24V 78W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 3.25A |
| Snúruna Lengd | 70.9" (1.80m) |
| Samþykktir | CE, cULus |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Ault / SL Power rafrænum hlutum. Við höfum 4537 stykki Ault / SL Power CENB1080A2403F01 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
CENB1060A4865Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W - Á lager:
5272
- Hluti #:
CENB1090A2412F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
4956
- Hluti #:
CENB1060A4851Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W - Á lager:
5355
- Hluti #:
CENB1080A1251F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 80W - Á lager:
5029
- Hluti #:
CENB1060A4851F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W - Á lager:
5104
- Hluti #:
CENB1060A4865F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W - Á lager:
5439
- Hluti #:
CENB1090A1251F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 90W - Á lager:
4044
- Hluti #:
CENB1090A2403Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
5998
- Hluti #:
CENB1060A4851N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W - Á lager:
5686
- Hluti #:
CENB1090A2402F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
4578
- Hluti #:
CENB1060A4865N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W - Á lager:
4393
- Hluti #:
CENB1090A2402Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
5336
- Hluti #:
CENB1060A4849Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W - Á lager:
4122
- Hluti #:
CENB1080A4803F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 80W - Á lager:
4852
- Hluti #:
CENB1080A1803F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 80W - Á lager:
4073
- Hluti #:
CENB1090A1803F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 90W - Á lager:
4634
- Hluti #:
CENB1090A1503F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 90W - Á lager:
4148
- Hluti #:
CENB1090A2412Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
5719
- Hluti #:
CENB1090A2403F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
1934
- Hluti #:
CENB1080A1503F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 80W - Á lager:
5936
