ME60A4803N01
Ault / SL Power
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa ME60A4803N01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa ME60A4803N01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | ME60A4803N01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 250 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $10.76 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | ME60A4803N01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | |
| Magn í boði | 3229 pcs |
| Gögn | Connector Options |
| Vara mynd | ME60A4803N01.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Spenna - Output | 48V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 4.25" L x 2.67" W x 1.29" H (108.0mm x 67.9mm x 32.7mm) |
| Röð | ME60 (60W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 60W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Vinnuhitastig | -20°C ~ 70°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 210mW (Max) |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C8 |
| Form | Desktop (Class II) |
| Skilvirkni | Level VI |
| nákvæm lýsing | 48V 60W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 1.35A |
| Snúruna Lengd | 45.3" (1.15m) |
| Samþykktir | CE |
| Umsóknir | Medical |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Ault / SL Power rafrænum hlutum. Við höfum 3229 stykki Ault / SL Power ME60A4803N01 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
ME60A1803Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
3318
- Hluti #:
ME60A4802Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 65W - Á lager:
2873
- Hluti #:
ME60A1802Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 59W - Á lager:
3230
- Hluti #:
ME60A2403Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
3057
- Hluti #:
ME60A1802N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 59W - Á lager:
3144
- Hluti #:
ME60A2402Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 65W - Á lager:
3101
- Hluti #:
ME60A2403N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
3146
- Hluti #:
ME60A2402F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 65W - Á lager:
3502
- Hluti #:
ME60A1603N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 16V 60W - Á lager:
2730
- Hluti #:
ME60A1803F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
3347
- Hluti #:
ME60A1802F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 59W - Á lager:
3004
- Hluti #:
ME60A4802F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 65W - Á lager:
3546
- Hluti #:
ME60A1803N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 60W - Á lager:
2698
- Hluti #:
ME60A1603F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 16V 60W - Á lager:
4674
- Hluti #:
ME60A4803Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W - Á lager:
3459
- Hluti #:
ME60A4803F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W - Á lager:
2902
- Hluti #:
ME60A1503Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 60W - Á lager:
3313
- Hluti #:
ME60A4802N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 65W - Á lager:
2936
- Hluti #:
ME60A2402N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 65W - Á lager:
2879
- Hluti #:
ME60A2403F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
2997
