MENB1020A0512F01
Ault / SL Power
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MENB1020A0512F01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MENB1020A0512F01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MENB1020A0512F01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $13.012 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MENB1020A0512F01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 2992 pcs |
| Gögn | Connector OptionsMENB1020 |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | 0.331 lb (150.14g) |
| Spenna - Output | 5V |
| Spenna - inntak | 100 ~ 240 VAC |
| Stærð / Mál | 3.31" L x 1.85" W x 1.27" H (84.0mm x 47.0mm x 32.3mm) |
| Röð | MENB1020 (20W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 15W |
| Polarization | - |
| Output tengi | DIN, 5 Pin |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 300mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C14 |
| Form | Desktop (Class I) |
| Skilvirkni | Level V |
| nákvæm lýsing | 5V 15W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 3A |
| Snúruna Lengd | 59" (1.50m) |
| Samþykktir | CE, cURus |
| Umsóknir | Medical |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Ault / SL Power rafrænum hlutum. Við höfum 2992 stykki Ault / SL Power MENB1020A0512F01 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MENB1020A0502Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2801
- Hluti #:
MENB1020A0502N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2645
- Hluti #:
MENB1020A0503Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2633
- Hluti #:
MENB1020A0502F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2683
- Hluti #:
MENB1020A0502B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2575
- Hluti #:
MENB1020A0503N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 15W - Á lager:
5008
- Hluti #:
MENB1020A0541Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2546
- Hluti #:
MENB1020A0540F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2490
- Hluti #:
MENB1010A4803N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 12W - Á lager:
5092
- Hluti #:
MENB1020A0512B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2552
- Hluti #:
MENB1020A0541B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2724
- Hluti #:
MENB1020A0541F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2492
- Hluti #:
MENB1020A0512N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2911
- Hluti #:
MENB1020A0540N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2540
- Hluti #:
MENB1020A0503F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
8713
- Hluti #:
MENB1020A0541N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2265
- Hluti #:
MENB1020A0503B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 20W - Á lager:
7012
- Hluti #:
MENB1020A0540B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2779
- Hluti #:
MENB1020A0512Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2683
- Hluti #:
MENB1020A0540Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
2524

