MENB1020A1249F01
Ault / SL Power
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MENB1020A1249F01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MENB1020A1249F01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MENB1020A1249F01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $13.385 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MENB1020A1249F01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 2566 pcs |
| Gögn | Connector OptionsMENB1020 |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | 0.331 lb (150.14g) |
| Spenna - Output | 12V |
| Spenna - inntak | 100 ~ 240 VAC |
| Stærð / Mál | 3.31" L x 1.85" W x 1.27" H (84.0mm x 47.0mm x 32.3mm) |
| Röð | MENB1020 (20W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 18W |
| Polarization | - |
| Output tengi | Power DIN, 4 Pin |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 300mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C14 |
| Form | Desktop (Class I) |
| Skilvirkni | Level V |
| nákvæm lýsing | 12V 18W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 1.5A |
| Snúruna Lengd | 59" (1.50m) |
| Samþykktir | CE, cURus |
| Umsóknir | Medical |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Ault / SL Power rafrænum hlutum. Við höfum 2566 stykki Ault / SL Power MENB1020A1249F01 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MENB1020A1244B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 20W - Á lager:
3322
- Hluti #:
MENB1020A1244Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2983
- Hluti #:
MENB1020A1251N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2888
- Hluti #:
MENB1020A1245Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2657
- Hluti #:
MENB1020A1245B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2189
- Hluti #:
MENB1020A1265F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2452
- Hluti #:
MENB1020A1241Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2696
- Hluti #:
MENB1020A1251B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2282
- Hluti #:
MENB1020A1245F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2433
- Hluti #:
MENB1020A1265Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2462
- Hluti #:
MENB1020A1265B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2562
- Hluti #:
MENB1020A1245N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2525
- Hluti #:
MENB1020A1249B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2834
- Hluti #:
MENB1020A1249N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2975
- Hluti #:
MENB1020A1244F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2588
- Hluti #:
MENB1020A1251F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2306
- Hluti #:
MENB1020A1249Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2697
- Hluti #:
MENB1020A1265N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2687
- Hluti #:
MENB1020A1244N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2832
- Hluti #:
MENB1020A1251Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 20W - Á lager:
2933

