MENB1030A1265F01
Ault / SL Power
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MENB1030A1265F01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa MENB1030A1265F01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | MENB1030A1265F01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $19.136 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | MENB1030A1265F01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 1793 pcs |
| Gögn | Connector OptionsMENB1030 |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | 0.441 lb (200.03g) |
| Spenna - Output | 12V |
| Spenna - inntak | 100 ~ 240 VAC |
| Stærð / Mál | 3.76" L x 2.13" W x 1.22" H (95.5mm x 54.0mm x 31.0mm) |
| Röð | MENB1030 (30W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 30W |
| Polarization | - |
| Output tengi | Stripped, Tinned Wire Leads |
| Vinnuhitastig | -20°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 100mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C14 |
| Form | Desktop (Class I) |
| Skilvirkni | Level V |
| nákvæm lýsing | 12V 30W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 2.5A |
| Snúruna Lengd | 59" (1.50m) |
| Samþykktir | CE, cURus |
| Umsóknir | Medical |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Ault / SL Power rafrænum hlutum. Við höfum 1793 stykki Ault / SL Power MENB1030A1265F01 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MENB1030A1251C01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 30W - Á lager:
1890
- Hluti #:
MENB1030A1245Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W - Á lager:
1739
- Hluti #:
MENB1030A1251N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W - Á lager:
2126
- Hluti #:
MENB1030A1502F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 30W - Á lager:
1815
- Hluti #:
MENB1030A1403N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 14V 30W - Á lager:
4020
- Hluti #:
MENB1030A1265Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W - Á lager:
1732
- Hluti #:
MENB1030A1249F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W - Á lager:
2128
- Hluti #:
MENB1030A1249N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W - Á lager:
1838
- Hluti #:
MENB1030A1403C01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 14V 30W - Á lager:
5040
- Hluti #:
MENB1030A1249C01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 30W - Á lager:
1554
- Hluti #:
MENB1030A1403F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 14V 30W - Á lager:
4067
- Hluti #:
MENB1030A1502C01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 15V 30W - Á lager:
2079
- Hluti #:
MENB1030A1251Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W - Á lager:
1950
- Hluti #:
MENB1030A1503C01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 15V 30W - Á lager:
5082
- Hluti #:
MENB1030A1251F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W - Á lager:
1725
- Hluti #:
MENB1030A1249Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W - Á lager:
1962
- Hluti #:
MENB1030A1265C01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 30W - Á lager:
1617
- Hluti #:
MENB1030A1265N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 30W - Á lager:
1905
- Hluti #:
MENB1030A1502Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 30W - Á lager:
1942
- Hluti #:
MENB1030A1502N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 30W - Á lager:
1744

