TE40A2402B01
Ault / SL Power
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TE40A2402B01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa TE40A2402B01 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | TE40A2402B01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 40W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 25 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $9.112 | $8.97 | $8.83 | $8.41 | ||
| 50 pcs | 100 pcs | 250 pcs | |||
| $8.13 | $7.569 | $7.457 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | TE40A2402B01 |
|---|---|
| Framleiðandi | Ault / SL Power |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 40W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4345 pcs |
| Gögn | Connector OptionsTE40A Series Datasheet |
| Vara mynd | TE40A2402B01.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | 0.551 lb (249.93g) |
| Spenna - Output | 24V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 3.78" L x 2.17" W x 1.32" H (96.0mm x 55.0mm x 33.6mm) |
| Röð | TE40 (40W) |
| Svæðisnotkun | North America |
| Power (Watts) | 41W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Önnur nöfn | 271-2954 |
| Vinnuhitastig | -20°C ~ 50°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 100mW (Max) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | Not Applicable |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Fixed Blade, Multi-Blade (Sold Separately) |
| Inntakstengi | NEMA 1-15P, Multi-Blade (Sold Separately) |
| Form | Wall Mount |
| Skilvirkni | Level VI |
| nákvæm lýsing | 24V 41W AC/DC External Wall Mount Adapter Fixed Blade, Multi-Blade (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 1.7A |
| Snúruna Lengd | 57" (1.45m) |
| Samþykktir | CB, CE, DEMKO, UL |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Ault / SL Power rafrænum hlutum. Við höfum 4345 stykki Ault / SL Power TE40A2402B01 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
TE40A2402F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 40W - Á lager:
4392
- Hluti #:
TE40A2402Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 40W - Á lager:
4243
- Hluti #:
TE40A1802B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 18V 40W - Á lager:
4590
- Hluti #:
TE40A1803N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 40W - Á lager:
4343
- Hluti #:
TE40A1803F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 40W - Á lager:
4078
- Hluti #:
TE40A1802F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 40W - Á lager:
4959
- Hluti #:
TE40A1803B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 18V 40W - Á lager:
4235
- Hluti #:
TE40A2403N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 40W - Á lager:
4247
- Hluti #:
TE40A1803Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 40W - Á lager:
4940
- Hluti #:
TE40A2403B01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 40W - Á lager:
4263
- Hluti #:
TE48F4400P0TB00A - Framleiðendur:
Micron Technology - Lýsing:
IC FLASH 512M PARALLEL 56TSOP - Á lager:
7661
- Hluti #:
TE40A1802C01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 18V 40W - Á lager:
4708
- Hluti #:
TE40A1802N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 40W - Á lager:
4531
- Hluti #:
TE40A1803C01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 18V 40W - Á lager:
4081
- Hluti #:
TE40A2403Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 40W - Á lager:
4069
- Hluti #:
TE40A2402C01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 40W - Á lager:
4885
- Hluti #:
TE40A1802Q01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 40W - Á lager:
4806
- Hluti #:
TE40A2403C01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 40W - Á lager:
4772
- Hluti #:
TE40A2403F01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 40W - Á lager:
4525
- Hluti #:
TE40A2402N01 - Framleiðendur:
Ault / SL Power - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 40W - Á lager:
4864
