3AB 4-R
Bel
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 3AB 4-R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 3AB 4-R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 3AB 4-R |
|---|---|
| Framleiðandi | Bel |
| Lýsing | FUSE CERAMIC 4A 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 50 pcs | 100 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.163 | $0.158 | $0.154 | $0.129 | $0.107 | |
| 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | 5000 pcs | ||
| $0.098 | $0.083 | $0.073 | $0.066 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 3AB 4-R |
|---|---|
| Framleiðandi | Bel |
| Lýsing | FUSE CERAMIC 4A 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 320138 pcs |
| Gögn | 3AB, 3ABP Series Datasheet |
| Vara mynd | 3AB 4-R.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.250" Dia x 1.252" L (6.35mm x 31.80mm) |
| Röð | 3AB |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4" |
| Önnur nöfn | 0603R4000-33 3AB 4-R-ND 3AB4-R 3AB4R 507-1623 |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 36 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Ceramic |
| DC köldu viðnám | 0.024 Ohms |
| Núverandi einkunn | 4A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 200A |
| Samþykktir | CE, CSA, cURus, PSE |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Bel rafrænum hlutum. Við höfum 320138 stykki Bel 3AB 4-R á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
