5MFP 1
Bel
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 5MFP 1 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 5MFP 1 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 5MFP 1 |
|---|---|
| Framleiðandi | Bel |
| Lýsing | FUSE GLASS 1A 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 5MFP 1 |
|---|---|
| Framleiðandi | Bel |
| Lýsing | FUSE GLASS 1A 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5680 pcs |
| Gögn | 5MF, 5MFP Series |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.217" Dia x 0.827" L (5.50mm x 21.00mm) |
| Röð | 5MFP |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 5mm x 20mm (Axial) |
| Önnur nöfn | 0651-1000-33 0651-1000-33-ND 0651100033 5MFP 1-ND 5MFP1 |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Bræðsla I²t | 0.88 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| DC köldu viðnám | 0.12 Ohms |
| Núverandi einkunn | 1A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 200A |
| Samþykktir | CE, CSA, PSE, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Bel rafrænum hlutum. Við höfum 5680 stykki Bel 5MFP 1 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
5MFP 100-R - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE GLASS 100MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
172709
- Hluti #:
5MFP 1.25-R - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE GLASS 1.25A 250VAC 5X20MM - Á lager:
344908
- Hluti #:
5MFP 1.5-R - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE GLASS 1.5A 250VAC 5X20MM - Á lager:
294237
- Hluti #:
5MFP 125-R - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE GLASS 125MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
257914

