RST 200 AMMO
Bel
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa RST 200 AMMO með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa RST 200 AMMO með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | RST 200 AMMO |
|---|---|
| Framleiðandi | Bel |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 200MA 250VAC RAD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.062 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | RST 200 AMMO |
|---|---|
| Framleiðandi | Bel |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 200MA 250VAC RAD |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 345165 pcs |
| Gögn | RST Type |
| Vara mynd | RST 200 AMMO.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.329" L x 0.157" W x 0.303" H (8.35mm x 4.00mm x 7.70mm) |
| Röð | RST |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Tape & Box (TB) |
| Pakki / tilfelli | Radial, Box |
| Önnur nöfn | 0697-0200-02 0697-0200-02-ND RST 200-AMMO RST 200AMMO-ND RST200AMMO |
| Vinnuhitastig | -55°C ~ 125°C |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Bræðsla I²t | 0.11 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| DC köldu viðnám | 0.73 Ohms |
| Núverandi einkunn | 200mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 100A |
| Samþykktir | CCC, CE, cURus, SEMKO, VDE |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Bel rafrænum hlutum. Við höfum 345165 stykki Bel RST 200 AMMO á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
RST 315-BULK - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 315MA 250VAC RAD - Á lager:
327911
- Hluti #:
RST 3.15 AMMO - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.15A 250VAC RADIAL - Á lager:
407766
- Hluti #:
RST 160-BULK - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 160MA 250VAC RADIAL - Á lager:
443138
- Hluti #:
RST 2.5 AMMO - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2.5A 250VAC RADIAL - Á lager:
254457
- Hluti #:
RST 2 AMMO - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 250VAC RAD - Á lager:
346586
- Hluti #:
RST 200-BULK-SHORT - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 200MA 250VAC RADIAL - Á lager:
352096
- Hluti #:
RST 2.5-BULK-SHORT - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2.5A 250VAC RADIAL - Á lager:
351045
- Hluti #:
RST 250 AMMO - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 250MA 250VAC RAD - Á lager:
368225
- Hluti #:
RST 3.15-BULK - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.15A 250VAC RADIAL - Á lager:
342685
- Hluti #:
RST 125-BULK-SHORT - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 125MA 250VAC RADIAL - Á lager:
367244
- Hluti #:
RST 2-BULK - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 250VAC RAD - Á lager:
469144
- Hluti #:
RST 315 AMMO - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 315MA 250VAC RAD - Á lager:
324889
- Hluti #:
RST 2-BULK-SHORT - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2A 250VAC RADIAL - Á lager:
289478
- Hluti #:
RST 250-BULK - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 250MA 250VAC RAD - Á lager:
369345
- Hluti #:
RST 200-BULK - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 200MA 250VAC RAD - Á lager:
425395
- Hluti #:
RST 2.5-BULK - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2.5A 250VAC RADIAL - Á lager:
384597
- Hluti #:
RST 160 AMMO - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 160MA 250VAC RADIAL - Á lager:
326427
- Hluti #:
RST 250-BULK-SHORT - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 250MA 250VAC RADIAL - Á lager:
364787
- Hluti #:
RST 3.15-BULK-SHORT - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 3.15A 250VAC RADIAL - Á lager:
300552
- Hluti #:
RST 160-BULK-SHORT - Framleiðendur:
Bel - Lýsing:
FUSE BRD MNT 160MA 250VAC RADIAL - Á lager:
306463
