BK/GMA-1-R
Bussmann (Eaton)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa BK/GMA-1-R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa BK/GMA-1-R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | BK/GMA-1-R |
|---|---|
| Framleiðandi | Bussmann (Eaton) |
| Lýsing | FUSE GLASS 1A 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 50 pcs | 100 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $0.148 | $0.143 | $0.139 | $0.117 | $0.097 | |
| 250 pcs | 500 pcs | 1000 pcs | 5000 pcs | ||
| $0.088 | $0.075 | $0.066 | $0.059 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | BK/GMA-1-R |
|---|---|
| Framleiðandi | Bussmann (Eaton) |
| Lýsing | FUSE GLASS 1A 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 375219 pcs |
| Gögn | GMA Series Datasheet |
| Vara mynd | BK/GMA-1-R-001.jpg , BK/GMA-1-R-002.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm) |
| Röð | GMA |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 5mm x 20mm |
| Önnur nöfn | 283-2837 BK-GMA-1-R BK/GMA-1-R-ND BK/GMA1R |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.48 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Glass |
| DC köldu viðnám | 0.163 Ohms |
| Núverandi einkunn | 1A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 35A |
| Samþykktir | CSA, PSE, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Bussmann (Eaton) rafrænum hlutum. Við höfum 375219 stykki Bussmann (Eaton) BK/GMA-1-R á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
BK/GLX-3 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 3A 125VAC RAD - Á lager:
4363
- Hluti #:
BK/GLR-5 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CARTRIDGE 5A 300VAC - Á lager:
37191
- Hluti #:
BK/GMA-10-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE GLASS 10A 125VAC 5X20MM - Á lager:
350929
- Hluti #:
BK/GLR-6 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CARTRIDGE 6A 300VAC - Á lager:
35748
- Hluti #:
BK/GMA-1.25-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE GLASS 1.25A 250VAC 5X20MM - Á lager:
318406
- Hluti #:
BK/GMA-1.5A - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE GLASS 1.5A 250VAC 5X20MM - Á lager:
5723
- Hluti #:
BK/GLX-3/4 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 750MA 125VAC RADIAL - Á lager:
4875
- Hluti #:
BK/GMA-1.6-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE GLASS 1.6A 250VAC 5X20MM - Á lager:
327158
- Hluti #:
BK/GMA-100MA - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE GLASS 100MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
5100
- Hluti #:
BK/GMA-1.5-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE GLASS 1.5A 250VAC 5X20MM - Á lager:
347125
- Hluti #:
BK/GLR-9 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CARTRIDGE 9A 300VAC - Á lager:
37920
- Hluti #:
BK/GMA-1.6A - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE GLASS 1.6A 250VAC 5X20MM - Á lager:
5823
- Hluti #:
BK/GLR-8 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CARTRIDGE 8A 300VAC - Á lager:
30241
- Hluti #:
BK/GLX-2 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BOARD MOUNT 2A 125VAC RAD - Á lager:
3929
- Hluti #:
BK/GMA-1.25A - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE GLASS 1.25A 250VAC 5X20MM - Á lager:
5778
- Hluti #:
BK/GLX-1/4 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 250MA 125VAC RAD - Á lager:
4545
- Hluti #:
BK/GMA-100-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE GLASS 100MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
165269
- Hluti #:
BK/GLR-7 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CARTRIDGE 7A 300VAC - Á lager:
32080
- Hluti #:
BK/GMA-10A - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE GLASS 10A 125VAC 5X20MM - Á lager:
4991
- Hluti #:
BK/GLX-1/2 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 500MA 125VAC RADIAL - Á lager:
4711
