BK/MDA-2-8/10
Bussmann (Eaton)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa BK/MDA-2-8/10 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa BK/MDA-2-8/10 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | BK/MDA-2-8/10 |
|---|---|
| Framleiðandi | Bussmann (Eaton) |
| Lýsing | FUSE CERAMIC 2.8A 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | BK/MDA-2-8/10 |
|---|---|
| Framleiðandi | Bussmann (Eaton) |
| Lýsing | FUSE CERAMIC 2.8A 250VAC 3AB 3AG |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4683 pcs |
| Gögn | MDA Series Datasheet |
| Vara mynd | BK/MDA-2-8/10.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm) |
| Röð | MDA |
| Viðbragðstími | Slow |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4" |
| Önnur nöfn | 283-2299 BK-MDA-2-8-10 MDA-2-8-10 MDA-2-8/10 |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Ceramic |
| Núverandi einkunn | 2.8A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | - |
| Samþykktir | CSA, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Bussmann (Eaton) rafrænum hlutum. Við höfum 4683 stykki Bussmann (Eaton) BK/MDA-2-8/10 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
BK/MDA-2/10 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERM 200MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
6027
- Hluti #:
BK/MDA-20NX - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERM 20A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
17463
- Hluti #:
BK/MDA-2-1/2 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 2.5A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4945
- Hluti #:
BK/MDA-15BX - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 15A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
20297
- Hluti #:
BK/MDA-2 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 2A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5294
- Hluti #:
BK/MDA-12 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 12A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5055
- Hluti #:
BK/MDA-2/10-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERM 200MA 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
5270
- Hluti #:
BK/MDA-15-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 15A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
103513
- Hluti #:
BK/MDA-25-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERM 25A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
85190
- Hluti #:
BK/MDA-15NX - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 15A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
20241
- Hluti #:
BK/MDA-20 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERM 20A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
5447
- Hluti #:
BK/MDA-12NR - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 12A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
15042
- Hluti #:
BK/MDA-25A - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERM 25A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
4679
- Hluti #:
BK/MDA-12-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 12A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
101841
- Hluti #:
BK/MDA-20EX - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERM 20A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
16775
- Hluti #:
BK/MDA-2-8/10-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 2.8A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
26810
- Hluti #:
BK/MDA-2-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 2A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
93190
- Hluti #:
BK/MDA-2-1/2-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 2.5A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
88240
- Hluti #:
BK/MDA-20-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERM 20A 250VAC 125VDC 3AB - Á lager:
88485
- Hluti #:
BK/MDA-15 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 15A 250VAC 3AB 3AG - Á lager:
4103
