BK/PCF-3
Bussmann (Eaton)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa BK/PCF-3 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa BK/PCF-3 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | BK/PCF-3 |
|---|---|
| Framleiðandi | Bussmann (Eaton) |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 3A 250VAC/450VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | BK/PCF-3 |
|---|---|
| Framleiðandi | Bussmann (Eaton) |
| Lýsing | FUSE BOARD MNT 3A 250VAC/450VDC |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4195 pcs |
| Gögn | PC-Tron Series Datasheet |
| Vara mynd | BK/PCF-3.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spennahlutfall - DC | 450V |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.350" L x 0.184" W x 0.345" H (8.89mm x 4.67mm x 8.76mm) |
| Röð | PC-Tron® |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Radial, Box |
| Önnur nöfn | 283-2133 BK-PCF-3 PCF-3 |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.75 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Fuse Type | Board Mount (Cartridge Style Excluded) |
| Núverandi einkunn | 3A |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 50A AC, 4.4kA DC |
| Samþykktir | CSA, UL |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Bussmann (Eaton) rafrænum hlutum. Við höfum 4195 stykki Bussmann (Eaton) BK/PCF-3 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
BK/PCF-2-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 2A 250VAC 450VDC - Á lager:
20142
- Hluti #:
BK/PCG-5-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 5A 125VAC 250VDC - Á lager:
21619
- Hluti #:
BK/PCH-1-1/2-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.5A 250VAC 450VDC - Á lager:
21765
- Hluti #:
BK/PCF-2 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 2A 250VAC 450VDC - Á lager:
5141
- Hluti #:
BK/PCF-2-1/2-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2.5A 250VAC 450VDC - Á lager:
5939
- Hluti #:
BK/PCF-3-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 3A 250VAC/450VDC - Á lager:
18237
- Hluti #:
BK/PCF-3/4 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 750MA 250VAC 450VDC - Á lager:
4783
- Hluti #:
BK/PCF-1 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1A 250VAC 450VDC - Á lager:
4629
- Hluti #:
BK/PCH-1-1/2 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.5A 250VAC 450VDC - Á lager:
5488
- Hluti #:
BK/PCH-1 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1A 250VAC 450VDC - Á lager:
4987
- Hluti #:
BK/PCF-1-1/2-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.5A 250VAC 450VDC - Á lager:
21443
- Hluti #:
BK/PCF-1-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1A 250VAC 450VDC - Á lager:
21829
- Hluti #:
BK/PCF-1/2 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 500MA 250VAC 450VDC - Á lager:
4532
- Hluti #:
BK/PCF-2-1/2 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 2.5A 250VAC 450VDC - Á lager:
5359
- Hluti #:
BK/PCF-1-1/2 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 1.5A 250VAC 450VDC - Á lager:
5027
- Hluti #:
BK/PCF-3/4-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 750MA 250VAC 450VDC - Á lager:
17533
- Hluti #:
BK/PCG-5 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 5A 125VAC/400VDC - Á lager:
5561
- Hluti #:
BK/PCH-1-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BOARD MNT 1A 250VAC 450VDC - Á lager:
15571
- Hluti #:
BK/PCH-1/2 - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 500MA 250VAC 450VDC - Á lager:
5183
- Hluti #:
BK/PCF-1/2-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE BRD MNT 500MA 250VAC 450VDC - Á lager:
21362
