BK/S501-315-R
Bussmann (Eaton)
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa BK/S501-315-R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa BK/S501-315-R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | BK/S501-315-R |
|---|---|
| Framleiðandi | Bussmann (Eaton) |
| Lýsing | FUSE CERAMIC 315MA 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | BK/S501-315-R |
|---|---|
| Framleiðandi | Bussmann (Eaton) |
| Lýsing | FUSE CERAMIC 315MA 250VAC 5X20MM |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4346 pcs |
| Gögn | S501 Series |
| Vara mynd | BK/S501-315-R.jpg |
| Flokkur | Hringrás Verndun |
| Spenna einkunn - AC | 250V |
| Stærð / Mál | 0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm) |
| Röð | S501 |
| Viðbragðstími | Fast |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | 5mm x 20mm |
| Önnur nöfn | BK-S501-315-R |
| Vinnuhitastig | - |
| Uppsetningartegund | Holder |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Bræðsla I²t | 0.01 |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fuse Type | Cartridge, Ceramic |
| DC köldu viðnám | 3.3 Ohms |
| Núverandi einkunn | 315mA |
| Litur | - |
| Breaking Stærð @ Rated Voltage | 1.5kA |
| Samþykktir | BSI, CCC, CSA, cULus, IMQ, SEMKO, VDE |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Bussmann (Eaton) rafrænum hlutum. Við höfum 4346 stykki Bussmann (Eaton) BK/S501-315-R á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
BK/S501-4-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 4A 250VAC 5X20MM - Á lager:
103894
- Hluti #:
BK/S501-50-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 50MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
66885
- Hluti #:
BK/S501-2-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 2A 250VAC 5X20MM - Á lager:
108948
- Hluti #:
BK/S501-6.3-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 6.3A 250VAC 5X20MM - Á lager:
100724
- Hluti #:
BK/S501-400-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 400MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
5417
- Hluti #:
BK/S501-5A - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 5A 250VAC 5X20MM - Á lager:
5082
- Hluti #:
BK/S501-63-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 63MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
60133
- Hluti #:
BK/S501-200-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 200MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
27200
- Hluti #:
BK/S501-2.5A - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 2.5A 250VAC 5X20MM - Á lager:
4132
- Hluti #:
BK/S501-250-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 250MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
79674
- Hluti #:
BK/S501-5-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 5A 250VAC 5X20MM - Á lager:
95998
- Hluti #:
BK/S501-6.3A - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 6.3A 250VAC 5X20MM - Á lager:
5113
- Hluti #:
BK/S501-250MA - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 250MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
6031
- Hluti #:
BK/S501-2.5-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 2.5A 250VAC 5X20MM - Á lager:
104346
- Hluti #:
BK/S501-2A - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 2A 250VAC 5X20MM - Á lager:
5375
- Hluti #:
BK/S501-3.15-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
101892
- Hluti #:
BK/S501-1A - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 1A 250VAC 5X20MM - Á lager:
4202
- Hluti #:
BK/S501-500-R - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 500MA 250VAC 5X20MM - Á lager:
104986
- Hluti #:
BK/S501-3.15A - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 3.15A 250VAC 5X20MM - Á lager:
5588
- Hluti #:
BK/S501-4A - Framleiðendur:
Bussmann (Eaton) - Lýsing:
FUSE CERAMIC 4A 250VAC 5X20MM - Á lager:
5468
