307119000
C&K
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 307119000 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa 307119000 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | 307119000 |
|---|---|
| Framleiðandi | C&K |
| Lýsing | SWITCH THUMB HEX 0.1A 120V/28V |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 10 pcs | 25 pcs | 50 pcs | 100 pcs |
|---|---|---|---|---|---|
| $28.402 | $27.14 | $25.247 | $23.984 | $20.197 | |
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | 307119000 |
|---|---|
| Framleiðandi | C&K |
| Lýsing | SWITCH THUMB HEX 0.1A 120V/28V |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 1577 pcs |
| Gögn | 3 Series Toggle Datasheet |
| Vara mynd | 307119000-001.jpg , 307119000-002.jpg |
| Flokkur | Rofi |
| Uppsagnarstíll | Card Edge/Solder Pad |
| Röð | 3 |
| Kafla breidd | 0.350" (8.89mm) |
| Lesa út | 0 ~ 9, A ~ F |
| Pallborðsmet | - |
| Pökkun | Bulk |
| Output Code | Hexadecimal |
| Önnur nöfn | *307119000 307119000-ND CKN5042 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 65°C |
| Fjöldi hluta | 1 |
| Uppsetningartegund | Panel Mount, Screw |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Húsnæði Efni | Acrylonitrile Butadiene Styrene (ABS) |
| Lögun | - |
| Endapokar | Sold Separately |
| Rafmagnslíf | 100,000 Cycles |
| Sýna stafi - Hæð | - |
| nákvæm lýsing | Thumbwheel Switch Hexadecimal 0.1A @ 120VAC/28VDC Panel Mount, Screw |
| Dýpt á bak við flans | 36.68mm |
| Samband einkunn @ Spenna | 0.1A @ 120VAC/28VDC |
| Snertingarefni | Copper Alloy |
| Hafa samband Ljúka | - |
| Litur | Black |
| Virkjunargerð | Thumbwheel |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum C&K rafrænum hlutum. Við höfum 1577 stykki C&K 307119000 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
3071049 - Framleiðendur:
Phoenix Contact - Lýsing:
CONN BARRIER STRIP 1CIRCUIT - Á lager:
7614
- Hluti #:
307100 - Framleiðendur:
American Electrical, Inc. - Lýsing:
CONN TERM BLK FEED THRU 12-22AWG - Á lager:
67938
- Hluti #:
307130-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
LOCATOR - Á lager:
1060
- Hluti #:
307130-2 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
LOCATOR - Á lager:
924
- Hluti #:
307123-2 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
HEAD SUB-ASSY - Á lager:
33

