DPD090030-P14/RN-SZ
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DPD090030-P14/RN-SZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DPD090030-P14/RN-SZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | DPD090030-P14/RN-SZ |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | DPD090030-P14/RN-SZ |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5208 pcs |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | - |
| Spenna - Output | 9V |
| Spenna - inntak | 120VAC |
| Stærð / Mál | 2.15" L x 1.67" W x 1.46" H (54.6mm x 42.5mm x 37.0mm) |
| Röð | - |
| Svæðisnotkun | North America |
| Power (Watts) | 2.7W |
| Polarization | Negative Center |
| Output tengi | Barrel Plug R/A, 1.7mm I.D. x 4.8mm O.D. x 9.5mm |
| Önnur nöfn | DPD090030-P14RNSZ DPD090030P14/RNSZ |
| Vinnuhitastig | - |
| Engin hleðsla aflgjafar | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Fixed Blade |
| Inntakstengi | NEMA 1-15P |
| Form | Wall Mount |
| Skilvirkni | - |
| nákvæm lýsing | 9V 2.7W AC/DC External Wall Mount Adapter Fixed Blade Input |
| Núverandi - Output (Max) | 300mA |
| Snúruna Lengd | 72" (1.83m) |
| Samþykktir | - |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 5208 stykki CUI, Inc. DPD090030-P14/RN-SZ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
DPD090030-P1P-TK - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 3W - Á lager:
4826
- Hluti #:
DPD090030-P12/RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
5051
- Hluti #:
DPD090030-P6/RN-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
4288
- Hluti #:
DPD090030-P14N-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
6037
- Hluti #:
DPD090030-P13P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
5954
- Hluti #:
DPD090020-Z7N-TC - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 2W - Á lager:
5102
- Hluti #:
DPD090030-P12P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
4129
- Hluti #:
DPD090030-P13N-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
4471
- Hluti #:
DPD090030-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
5428
- Hluti #:
DPD090020E-P-5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 2W - Á lager:
4336
- Hluti #:
DPD090030-P14P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
5736
- Hluti #:
DPD090030-P5/RN-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
4919
- Hluti #:
DPD090030-P14/RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
4840
- Hluti #:
DPD090030-P12N-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
5750
- Hluti #:
DPD090030-P5N-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
5752
- Hluti #:
DPD090030-P5/RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
5486
- Hluti #:
DPD090030-P13/RN-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
5412
- Hluti #:
DPD090030-P13/RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
5961
- Hluti #:
DPD090030-P12/RN-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 3W - Á lager:
4469
- Hluti #:
DPD090030-P1P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 3W - Á lager:
4602

