DPD120005-Z6N-SZ
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DPD120005-Z6N-SZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DPD120005-Z6N-SZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | DPD120005-Z6N-SZ |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | DPD120005-Z6N-SZ |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4782 pcs |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | - |
| Spenna - Output | 12V |
| Spenna - inntak | 120VAC |
| Stærð / Mál | 2.15" L x 1.67" W x 1.46" H (54.6mm x 42.5mm x 37.0mm) |
| Röð | - |
| Svæðisnotkun | North America |
| Power (Watts) | 600mW |
| Polarization | Negative Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 12.0mm |
| Önnur nöfn | DPD120005Z6NSZ |
| Vinnuhitastig | - |
| Engin hleðsla aflgjafar | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Fixed Blade |
| Inntakstengi | NEMA 1-15P |
| Form | Wall Mount |
| Skilvirkni | - |
| nákvæm lýsing | 12V 600mW AC/DC External Wall Mount Adapter Fixed Blade Input |
| Núverandi - Output (Max) | 50mA |
| Snúruna Lengd | 72" (1.83m) |
| Samþykktir | - |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 4782 stykki CUI, Inc. DPD120005-Z6N-SZ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
DPD120005-P9P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW - Á lager:
5901
- Hluti #:
DPD1200080-Z6P-TK - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 10W - Á lager:
4957
- Hluti #:
DPD120005-P7P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW - Á lager:
5454
- Hluti #:
DPD120005-Z6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW - Á lager:
4515
- Hluti #:
DPD120010-P13/RN-DK - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 1W - Á lager:
4010
- Hluti #:
DPD120010-P12/RN-DK - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 1W - Á lager:
4311
- Hluti #:
DPD120005-P9N-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW - Á lager:
5197
- Hluti #:
DPD120005-P6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW - Á lager:
4687
- Hluti #:
DPD120010-P12/RP-DK - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 1W - Á lager:
5245
- Hluti #:
DPD120010-P13N-DK - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 1W - Á lager:
4249
- Hluti #:
DPD120010-P12P-DK - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 1W - Á lager:
4926
- Hluti #:
DPD120005-P7/RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW - Á lager:
5596
- Hluti #:
DPD120005-Z5N-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW - Á lager:
5341
- Hluti #:
DPD120005-P7/RN-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW - Á lager:
4464
- Hluti #:
DPD120005-Z7N-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW - Á lager:
4567
- Hluti #:
DPD120005-P7N-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW - Á lager:
4305
- Hluti #:
DPD120005-P9/RN-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW - Á lager:
5959
- Hluti #:
DPD120010-P12N-DK - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 1W - Á lager:
5409
- Hluti #:
DPD120010-P13/RP-DK - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 1W - Á lager:
4959
- Hluti #:
DPD120005-P9/RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 600MW - Á lager:
5552

