DPS150100-P6/RN
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DPS150100-P6/RN með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DPS150100-P6/RN með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | DPS150100-P6/RN |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | DPS150100-P6/RN |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5599 pcs |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | - |
| Spenna - Output | 15V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 132 VAC |
| Stærð / Mál | - |
| Röð | - |
| Svæðisnotkun | North America |
| Power (Watts) | 15W |
| Polarization | Negative Center |
| Output tengi | Barrel Plug R/A, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 12.5mm |
| Önnur nöfn | DPS150100P6/RN |
| Vinnuhitastig | - |
| Engin hleðsla aflgjafar | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Input Type | Cord |
| Inntakstengi | NEMA 1-15P |
| Form | Wall Mount |
| Skilvirkni | - |
| nákvæm lýsing | 15V 15W AC/DC External Wall Mount Adapter Cord Input |
| Núverandi - Output (Max) | 1A |
| Snúruna Lengd | 72" (1.83m) |
| Samþykktir | - |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 5599 stykki CUI, Inc. DPS150100-P6/RN á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
DPS150067U-Z6P-DF - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 15V 10W - Á lager:
5213
- Hluti #:
DPS150100-P5/RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W - Á lager:
5579
- Hluti #:
DPS150100-P13N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W - Á lager:
5164
- Hluti #:
DPS150067U-Z7N-DF - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 15V 10W - Á lager:
6000
- Hluti #:
DPS150100-P14N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W - Á lager:
5500
- Hluti #:
DPS150100-P7/RN - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W - Á lager:
4110
- Hluti #:
DPS150100-Z5N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 15V 15W - Á lager:
4175
- Hluti #:
DPS150100-P14P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W - Á lager:
4042
- Hluti #:
DPS150100-P13P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W - Á lager:
5994
- Hluti #:
DPS150067U-Z6N-DF - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 15V 10W - Á lager:
4054
- Hluti #:
DPS150100-Z6P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 15V 15W - Á lager:
5282
- Hluti #:
DPS150100-P5/RN - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W - Á lager:
5147
- Hluti #:
DPS150100-P7/RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W - Á lager:
4524
- Hluti #:
DPS150100-Z6N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 15V 15W - Á lager:
4834
- Hluti #:
DPS150100-P6/RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 15W - Á lager:
4076

