DTR050150-P6N
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DTR050150-P6N með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DTR050150-P6N með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | DTR050150-P6N |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 8W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | DTR050150-P6N |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 8W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 5961 pcs |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | - |
| Spenna - Output | 5V |
| Spenna - inntak | 120VAC |
| Stærð / Mál | 4.74" L x 3.05" W x 2.24" H (120.5mm x 77.5mm x 57.0mm) |
| Röð | - |
| Svæðisnotkun | North America |
| Power (Watts) | 7.5W |
| Polarization | Negative Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 12.0mm |
| Önnur nöfn | DTR050150P6N |
| Vinnuhitastig | - |
| Engin hleðsla aflgjafar | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Input Type | Cord |
| Inntakstengi | NEMA 1-15P |
| Form | Desktop (Class II) |
| Skilvirkni | - |
| nákvæm lýsing | 5V 7.5W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord Input |
| Núverandi - Output (Max) | 1.5A |
| Snúruna Lengd | 72" (1.83m) |
| Samþykktir | - |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 5961 stykki CUI, Inc. DTR050150-P6N á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
6643993-1 - Framleiðendur:
Agastat Relays / TE Connectivity - Lýsing:
CONTACT PIN - Á lager:
599

