DTS090220UDC-P6/RN
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DTS090220UDC-P6/RN með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DTS090220UDC-P6/RN með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | DTS090220UDC-P6/RN |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | DTS090220UDC-P6/RN |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4478 pcs |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | - |
| Spenna - Output | 9V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 4.33" L x 2.36" W x 1.34" H (110.0mm x 60.0mm x 34.0mm) |
| Röð | - |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 20W |
| Polarization | Negative Center |
| Output tengi | Barrel Plug R/A, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 12.5mm |
| Önnur nöfn | DTS090220UDC-P6RN DTS090220UDCP6/RN |
| Vinnuhitastig | 10°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord |
| Inntakstengi | IEC 320-C8 |
| Form | Desktop (Class II) |
| Skilvirkni | 65% |
| nákvæm lýsing | 9V 20W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord Input |
| Núverandi - Output (Max) | 2.2A |
| Snúruna Lengd | 72" (1.83m) |
| Samþykktir | - |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 4478 stykki CUI, Inc. DTS090220UDC-P6/RN á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
DTS090220UDC-P9/RN - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5939
- Hluti #:
DTS090220UDC-P14/RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
3968
- Hluti #:
DTS090220UDC-P5N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4038
- Hluti #:
DTS090220UDC-P9N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4472
- Hluti #:
DTS090220UDC-P5P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5886
- Hluti #:
DTS090220UDC-P5/RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5016
- Hluti #:
DTS090220UDC-P6/RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4568
- Hluti #:
DTS090220UDC-P13N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5408
- Hluti #:
DTS090220UDC-P6P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4763
- Hluti #:
DTS090220UDC-P5/RN - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4248
- Hluti #:
DTS090220UDC-P9/RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4723
- Hluti #:
DTS090220UDC-P7N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
3964
- Hluti #:
DTS090220UDC-P6N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5085
- Hluti #:
DTS090220UDC-P13P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5063
- Hluti #:
DTS090220UDC-P14N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4214
- Hluti #:
DTS090220UDC-P14P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4714
- Hluti #:
DTS090220UDC-P14/RN - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4171
- Hluti #:
DTS090220UDC-P7/RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4364
- Hluti #:
DTS090220UDC-P7/RN - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
4432
- Hluti #:
DTS090220UDC-P7P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5544

