DTS120125UDC-P7P
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DTS120125UDC-P7P með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa DTS120125UDC-P7P með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | DTS120125UDC-P7P |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
Product parameter
| Hlutanúmer | DTS120125UDC-P7P |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5896 pcs |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | - |
| Spenna - Output | 12V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 3.54" L x 2.28" W x 1.10" H (90.0mm x 58.0mm x 28.0mm) |
| Röð | - |
| Svæðisnotkun | - |
| Power (Watts) | 15W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 1.3mm I.D. x 3.5mm O.D. x 8.5mm |
| Önnur nöfn | DTS120125UDCP7P |
| Vinnuhitastig | 10°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | - |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord |
| Inntakstengi | IEC 320-C8 |
| Form | Desktop (Class II) |
| Skilvirkni | 70% |
| nákvæm lýsing | 12V 15W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord Input |
| Núverandi - Output (Max) | 1.25A |
| Snúruna Lengd | 72" (1.83m) |
| Samþykktir | - |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 5896 stykki CUI, Inc. DTS120125UDC-P7P á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
DTS120150U/AC1-P13N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 18W - Á lager:
5755
- Hluti #:
DTS120125UDC-Z6P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
5529
- Hluti #:
DTS120125UDC-Z6N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
5902
- Hluti #:
DTS120125UDC-P5/RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
5394
- Hluti #:
DTS120125UDC-P6/RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
4401
- Hluti #:
DTS120125UDC-P5P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
5685
- Hluti #:
DTS120125UDC-Z7N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
4519
- Hluti #:
DTS120125UDC-Z5N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
5593
- Hluti #:
DTS120125UDC-P6P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
4563
- Hluti #:
DTS120125UDC-P6/RN - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
4846
- Hluti #:
DTS120125UDC-P9/RN - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
5089
- Hluti #:
DTS120125UDC-P7N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
4642
- Hluti #:
DTS120125UDC-P6N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
5368
- Hluti #:
DTS120125UDC-P9/RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
4130
- Hluti #:
DTS120125UDC-P5N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
4063
- Hluti #:
DTS120125UDC-P9N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
4281
- Hluti #:
DTS120125UDC-P9P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
5949
- Hluti #:
DTS120125UDC-P7/RN - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
5516
- Hluti #:
DTS120125UDC-P7/RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 15W - Á lager:
5634
- Hluti #:
DTS120150U/AC1-P13P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 18W - Á lager:
5418

