EMMA180167-P5RP-IC
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa EMMA180167-P5RP-IC með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa EMMA180167-P5RP-IC með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | EMMA180167-P5RP-IC |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 18V 30W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 250 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $11.109 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | EMMA180167-P5RP-IC |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 18V 30W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 2945 pcs |
| Gögn | EMMA Series, 30W |
| Vara mynd | EMMA180167-P5RP-IC.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | 0.662 lb (300.28g) |
| Spenna - Output | 18V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 4.28" L x 2.44" W x 1.45" H (108.7mm x 62.0mm x 36.7mm) |
| Röð | EMMA (30W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 30W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug R/A, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Önnur nöfn | EMMA180167P5RPIC |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 300mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Multi-Blade (Included) |
| Inntakstengi | Multi-Blade |
| Form | Wall Mount |
| Skilvirkni | Level V |
| nákvæm lýsing | 18V 30W AC/DC External Wall Mount Adapter Multi-Blade (Included) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 1.67A |
| Snúruna Lengd | 70.9" (1.80m) |
| California Prop 65 | Warning Information WARNING: Cancer and Reproductive Harm - www.P65warnings.ca.gov. |
| Samþykktir | CE, cURus, GS |
| Umsóknir | Medical |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 2945 stykki CUI, Inc. EMMA180167-P5RP-IC á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
HMTSW-145-12-G-Q-740 - Framleiðendur:
Samtec, Inc. - Lýsing:
MODIFIED .025 SQUARE POST TERMIN - Á lager:
7767
