EPS120050-P1P
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa EPS120050-P1P með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa EPS120050-P1P með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | EPS120050-P1P |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 6W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | EPS120050-P1P |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 6W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4307 pcs |
| Gögn | EPS Series, 6W |
| Vara mynd | EPS120050-P1P-001.jpg , EPS120050-P1P-002.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | - |
| Spenna - Output | 12V |
| Spenna - inntak | 100 ~ 132 VAC |
| Stærð / Mál | 2.45" L x 1.06" W x 1.65" H (62.3mm x 26.8mm x 42.0mm) |
| Röð | EPS (6W) |
| Svæðisnotkun | North America |
| Power (Watts) | 6W |
| Polarization | Positive Tip, Negative Sleeve |
| Output tengi | Phono Plug, 3.5mm O.D. x 14.0mm |
| Önnur nöfn | 036-0809R EPS120050P1P T982-P1P |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 300mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Fixed Blade |
| Inntakstengi | NEMA 1-15P |
| Form | Wall Mount |
| Skilvirkni | Level V |
| nákvæm lýsing | 12V 6W AC/DC External Wall Mount Adapter Fixed Blade Input |
| Núverandi - Output (Max) | 500mA |
| Snúruna Lengd | 72" (1.83m) |
| Samþykktir | cULus |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 4307 stykki CUI, Inc. EPS120050-P1P á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
EPS120050-P6P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 6W - Á lager:
5737
- Hluti #:
EPS090066-P5P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 6W - Á lager:
4330
- Hluti #:
EPS095253UH-P14RP-DB-C1 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC ADAPTER 9.5V 24W - Á lager:
4293
- Hluti #:
EPS120100UPS-P5RP-KH - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 12W - Á lager:
5312
- Hluti #:
EPS090120UPS-P5P-KH - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 11W - Á lager:
4773
- Hluti #:
EPS090066-P6RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 6W - Á lager:
5877
- Hluti #:
EPS090066-P5N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 6W - Á lager:
5190
- Hluti #:
EPS120125UH-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 15W - Á lager:
4386
- Hluti #:
EPS120100UPS-P5P-KH - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 12W - Á lager:
4241
- Hluti #:
EPS120050-P5N - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 6W - Á lager:
12205
- Hluti #:
EPS090250U-P5P-KH - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 24W - Á lager:
5017
- Hluti #:
EPS120050-P5P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 6W - Á lager:
5025
- Hluti #:
EPS120050-P7P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 6W - Á lager:
5352
- Hluti #:
EPS120050-P5RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 6W - Á lager:
4864
- Hluti #:
EPS090066-P5RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 6W - Á lager:
14997
- Hluti #:
EPS090066-P7P - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 6W - Á lager:
4491
- Hluti #:
EPS090166UH-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 15W - Á lager:
5061
- Hluti #:
EPS120050-P6RP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 6W - Á lager:
5226
- Hluti #:
EPS120100UPS-P6P-KH - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 12W - Á lager:
4379

