EPSA240100U-P5P-SZ
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa EPSA240100U-P5P-SZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa EPSA240100U-P5P-SZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | EPSA240100U-P5P-SZ |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 24W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | EPSA240100U-P5P-SZ |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 24W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5800 pcs |
| Gögn | EPSA Series, 24W |
| Vara mynd | EPSA240100U-P5P-SZ-001.jpg , EPSA240100U-P5P-SZ-002.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | - |
| Spenna - Output | 24V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 3.15" L x 1.38" W x 2.11" H (80.0mm x 35.0mm x 53.6mm) |
| Röð | EPSA (24W) |
| Svæðisnotkun | North America |
| Power (Watts) | 24W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Önnur nöfn | 036-2644R EPSA240100UP5PSZ T1073-P5P |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 300mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Fixed Blade |
| Inntakstengi | NEMA 1-15P |
| Form | Wall Mount |
| Skilvirkni | Level V |
| nákvæm lýsing | 24V 24W AC/DC External Wall Mount Adapter Fixed Blade Input |
| Núverandi - Output (Max) | 1A |
| Snúruna Lengd | 60.2" (1.53m) |
| Samþykktir | cULus |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 5800 stykki CUI, Inc. EPSA240100U-P5P-SZ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
EPSA240025U-P6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 6W - Á lager:
5939
- Hluti #:
EPSA240100U-P5N-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 24W - Á lager:
8102
- Hluti #:
EPSA180033UW-P6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 18V 6W - Á lager:
5264
- Hluti #:
EPSILON5(AVR-JTAG) - Framleiðendur:
Equinox Technologies - Lýsing:
ISP PORTABLE HS AVR JTAG USB - Á lager:
4730
- Hluti #:
EPSA240025UW-P5RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 6W - Á lager:
5356
- Hluti #:
EPSA240100U-P6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 24W - Á lager:
5780
- Hluti #:
EPSA240100U-P5RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 24W - Á lager:
4471
- Hluti #:
EPSA240025UW-P6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 6W - Á lager:
5572
- Hluti #:
EPSA240025UW-P6RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 6W - Á lager:
5811
- Hluti #:
EPSCT3BEIGE - Framleiðendur:
B+B SmartWorx, Inc. - Lýsing:
END PLATE SCT3 TB 10PC - Á lager:
5475
- Hluti #:
EPSCF3BEIGE - Framleiðendur:
B+B SmartWorx, Inc. - Lýsing:
END PLATE EPSCF3 TB 10PC - Á lager:
4343
- Hluti #:
EPSA240100U-P6RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 24W - Á lager:
5985
- Hluti #:
EPSILON5-A1 - Framleiðendur:
Equinox Technologies - Lýsing:
ISP PORTABLE PROGRAMMER USB - Á lager:
5964
- Hluti #:
EPSILON5(SAM7) - Framleiðendur:
Equinox Technologies - Lýsing:
ISP PORTABLE HS AT91SAM7 USB - Á lager:
5155
- Hluti #:
EPSA240025U-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 6W - Á lager:
5604
- Hluti #:
EPSCD4BEIGE - Framleiðendur:
B+B SmartWorx, Inc. - Lýsing:
END PLATE 2DECK TB 25PC - Á lager:
6047
- Hluti #:
EPSA180033UW-P5RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 18V 6W - Á lager:
5900
- Hluti #:
EPSCT3EBEIGE - Framleiðendur:
B+B SmartWorx, Inc. - Lýsing:
END PLATE SCT3E TB 10PC - Á lager:
4109
- Hluti #:
EPSA240025UW-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 6W - Á lager:
5993
- Hluti #:
EPSA180033UW-P6RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 18V 6W - Á lager:
5874
