ETS050250SUDC-P5P-KH
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa ETS050250SUDC-P5P-KH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa ETS050250SUDC-P5P-KH með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | ETS050250SUDC-P5P-KH |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 12W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | ETS050250SUDC-P5P-KH |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 12W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5002 pcs |
| Gögn | ETS Series, 12W |
| Vara mynd | ETS050250SUDC-P5P-KH.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | 0.595 lb (269.89g) |
| Spenna - Output | 5V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 255 VAC |
| Stærð / Mál | 4.23" L x 2.20" W x 1.33" H (107.5mm x 56.0mm x 33.7mm) |
| Röð | ETS DESKTOP (12W) |
| Svæðisnotkun | North America |
| Power (Watts) | 13W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 12.0mm |
| Önnur nöfn | EPS050250SUDC-P5P-KH ETS050250SUDCP5PKH T1031-P5P |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 500mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord |
| Inntakstengi | IEC 320-C6 |
| Form | Desktop (Class I) |
| Skilvirkni | Level IV |
| nákvæm lýsing | 5V 13W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord Input |
| Núverandi - Output (Max) | 2.5A |
| Snúruna Lengd | 72" (1.83m) |
| Samþykktir | CB, CE |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 5002 stykki CUI, Inc. ETS050250SUDC-P5P-KH á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
ETS050400U-P6N-ET - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
5940
- Hluti #:
ETS1201000U-P51-ET - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 120W - Á lager:
3962
- Hluti #:
ETS090400UTC-P5RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 40W - Á lager:
4502
- Hluti #:
ETS090220UTC-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 20W - Á lager:
5387
- Hluti #:
ETS-1C-N-SL12VDC-10 - Framleiðendur:
B+B SmartWorx, Inc. - Lýsing:
RELAY TB 12VDC 10 PACK - Á lager:
4143
- Hluti #:
ETS-1C-N-SL60VDC-10 - Framleiðendur:
B+B SmartWorx, Inc. - Lýsing:
RELAY TB 60VDC 10 PACK - Á lager:
4461
- Hluti #:
ETS-1C-N-SL24VDC-100 - Framleiðendur:
B+B SmartWorx, Inc. - Lýsing:
RELAY TB 24VDC 100 PACK - Á lager:
5766
- Hluti #:
ETS-1C-N-SL12VDC-100 - Framleiðendur:
B+B SmartWorx, Inc. - Lýsing:
RELAY TB 12VDC 100 PACK - Á lager:
5177
- Hluti #:
ETS090120SUDC-P5P-KH - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 12W - Á lager:
4611
- Hluti #:
ETS060330UTC-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 6V 20W - Á lager:
4665
- Hluti #:
ETS090400UTC-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 9V 36W - Á lager:
5892
- Hluti #:
ETS-1C-N-SL06VDC-100 - Framleiðendur:
B+B SmartWorx, Inc. - Lýsing:
RELAY TB 6VDC 100 PACK - Á lager:
4449
- Hluti #:
ETS-1C-N-SL60VDC-100 - Framleiðendur:
B+B SmartWorx, Inc. - Lýsing:
RELAY TB 60VDC 100 PACK - Á lager:
5286
- Hluti #:
ETS-1C-N-SL24VDC-10 - Framleiðendur:
B+B SmartWorx, Inc. - Lýsing:
RELAY TB 24VDC 10 PACK - Á lager:
4947
- Hluti #:
ETS050400UTC-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 5V 20W - Á lager:
4125
- Hluti #:
ETS060175SUDC-P5P-KH - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 6V 12W - Á lager:
5277
- Hluti #:
ETS060450UTC-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 6V 27W - Á lager:
4223
