ETSA240375UD-P6P-SZ
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa ETSA240375UD-P6P-SZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa ETSA240375UD-P6P-SZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | ETSA240375UD-P6P-SZ |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | Get a quote | ||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | ETSA240375UD-P6P-SZ |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4460 pcs |
| Gögn | ETSA Series, 90W UD |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | - |
| Spenna - Output | 24V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 5.88" L x 2.46" W x 1.32" H (149.4mm x 62.4mm x 33.5mm) |
| Röð | ETSA-UD (90W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 90W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 500mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C8 |
| Form | Desktop (Class II) |
| Skilvirkni | Level V |
| nákvæm lýsing | 24V 90W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 3.75A |
| Snúruna Lengd | 39.4" (1.00m) |
| Samþykktir | CE, cULus, GS, PSE |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 4460 stykki CUI, Inc. ETSA240375UD-P6P-SZ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
ETSA240270UC-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4151
- Hluti #:
ETSA240375UDC-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
5579
- Hluti #:
ETSA360278U-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 36V 100W - Á lager:
5324
- Hluti #:
ETSA240270UC-P6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4133
- Hluti #:
ETSA240270UD-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
5995
- Hluti #:
ETSA240270UC-P6RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4581
- Hluti #:
ETSA240625U-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 150W - Á lager:
1429
- Hluti #:
ETSA240375UD-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
5641
- Hluti #:
ETSA240375UDC-P6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
5757
- Hluti #:
ETSA240375UD2-P6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
4846
- Hluti #:
ETSA240270UDC-P6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4771
- Hluti #:
ETSA240417UC-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 100W - Á lager:
1594
- Hluti #:
ETSA360278UC-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 36V 100W - Á lager:
1241
- Hluti #:
ETSA240270UDC-P5RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4294
- Hluti #:
ETSA240270UC-P5RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4694
- Hluti #:
ETSA240270UDC-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4317
- Hluti #:
ETSA240625UC-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 150W - Á lager:
1423
- Hluti #:
ETSA240270UDC-P6RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 60W - Á lager:
4865
- Hluti #:
ETSA240375UD2-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
4149
- Hluti #:
ETSA240417U-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 100W - Á lager:
4314

