ETSA480083UC-P5P-SZ
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa ETSA480083UC-P5P-SZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa ETSA480083UC-P5P-SZ með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | ETSA480083UC-P5P-SZ |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 40W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 25 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $7.854 | $7.732 | $7.611 | $7.249 | ||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | ETSA480083UC-P5P-SZ |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 40W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4949 pcs |
| Gögn | ETSA Series, 40W-C14 |
| Vara mynd | ETSA480083UC-P5P-SZ.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | 0.254 lb (115.21g) |
| Spenna - Output | 48V |
| Spenna - inntak | 85 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 2.97" L x 1.88" W x 1.11" H (75.5mm x 47.8mm x 28.2mm) |
| Röð | ETSA-U (40W) |
| Svæðisnotkun | North America |
| Power (Watts) | 40W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Önnur nöfn | 036-3604R ETSA480083UCP5PSZ T1210-P5P |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 300mW (Max) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | Not Applicable |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord |
| Inntakstengi | IEC 320-C8 |
| Form | Desktop (Class II) |
| Skilvirkni | Level V |
| nákvæm lýsing | 48V 40W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord Input |
| Núverandi - Output (Max) | 850mA |
| Snúruna Lengd | 72" (1.83m) |
| Samþykktir | cULus, GS |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 4949 stykki CUI, Inc. ETSA480083UC-P5P-SZ á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
ETSA480085UD-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 40W - Á lager:
5169
- Hluti #:
ETSA360417U-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 36V 150W - Á lager:
1335
- Hluti #:
ETSA480083U-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 40W - Á lager:
4577
- Hluti #:
ETSA240417U-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 100W - Á lager:
4314
- Hluti #:
ETSA480125UDC-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W - Á lager:
4437
- Hluti #:
ETSA480085UDC-P6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 40W - Á lager:
5831
- Hluti #:
ETSA480085UDC-P5RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 40W - Á lager:
4554
- Hluti #:
ETSA360278UC-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 36V 100W - Á lager:
1241
- Hluti #:
ETSA480083UC-P5RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 40W - Á lager:
5674
- Hluti #:
ETSA480085UDC-P6RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 40W - Á lager:
5022
- Hluti #:
ETSA480083UC-P6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 40W - Á lager:
4417
- Hluti #:
ETSA480125UD-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 60W - Á lager:
4615
- Hluti #:
ETSA240375UDC-P6P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
5757
- Hluti #:
ETSA240417UC-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 100W - Á lager:
1594
- Hluti #:
ETSA240625UC-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 150W - Á lager:
1423
- Hluti #:
ETSA240625U-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 150W - Á lager:
1429
- Hluti #:
ETSA480083UC-P6RP-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 40W - Á lager:
5530
- Hluti #:
ETSA360417UC-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 36V 150W - Á lager:
1179
- Hluti #:
ETSA480085UDC-P5P-SZ - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 40W - Á lager:
5451
- Hluti #:
ETSA360278U-P51-WP - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 36V 100W - Á lager:
5324
