SDI40-12-U-P6
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SDI40-12-U-P6 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SDI40-12-U-P6 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | SDI40-12-U-P6 |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 280 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $5.524 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | SDI40-12-U-P6 |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 6792 pcs |
| Gögn | SDI40-U Series Datasheet |
| Vara mynd | SDI40-12-U-P6.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Spenna - Output | 12V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 4.37" L x 2.05" W x 1.27" H (111.0mm x 52.0mm x 32.3mm) |
| Röð | SDI40-U (40W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 36W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 75mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C14 |
| Form | Desktop (Class I) |
| Skilvirkni | Level VI |
| nákvæm lýsing | 12V 36W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 3A |
| Snúruna Lengd | 60.2" (1.53m) |
| California Prop 65 | Warning Information WARNING: Cancer and Reproductive Harm - www.P65warnings.ca.gov. |
| Samþykktir | CE, cULus, GS, PSE |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 6792 stykki CUI, Inc. SDI40-12-U-P6 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
SDI40-12-UC-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W - Á lager:
5252
- Hluti #:
SDI40-12-U-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W - Á lager:
7177
- Hluti #:
SDI40-12-U2-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W - Á lager:
4280
- Hluti #:
SDI40-12-U2-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W - Á lager:
4535
- Hluti #:
SDI40-12-UC-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W - Á lager:
4625
- Hluti #:
SDI40-12-UC-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W - Á lager:
5524
- Hluti #:
SDI30-24-UD2-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 30W - Á lager:
5807
- Hluti #:
SDI40-12-U2-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W - Á lager:
5205
- Hluti #:
SDI30-24-UDC-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 30W - Á lager:
5514
- Hluti #:
SDI40-12-U-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W - Á lager:
5664
- Hluti #:
SDI30-24-UDC-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 30W - Á lager:
5988
- Hluti #:
SDI30-24-UD2-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 30W - Á lager:
4964
- Hluti #:
SDI40-12-UD-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W - Á lager:
6956
- Hluti #:
SDI40-12-U2-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W - Á lager:
5197
- Hluti #:
SDI30-24-UDC-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 30W - Á lager:
4624
- Hluti #:
SDI30-24-UDC-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 30W - Á lager:
5523
- Hluti #:
SDI30-24-UD2-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 30W - Á lager:
5642
- Hluti #:
SDI30-24-UD2-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 30W - Á lager:
4546
- Hluti #:
SDI40-12-U-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W - Á lager:
5803
- Hluti #:
SDI40-12-UC-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W - Á lager:
5059
