SDI40-15-UD2-P6
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SDI40-15-UD2-P6 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SDI40-15-UD2-P6 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | SDI40-15-UD2-P6 |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 240 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $7.29 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | SDI40-15-UD2-P6 |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5287 pcs |
| Gögn | SDI40-UD Series Datasheet |
| Vara mynd | SDI40-15-UD2-P6.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Spenna - Output | 15V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 4.37" L x 2.05" W x 1.27" H (111.0mm x 52.0mm x 32.3mm) |
| Röð | SDI40-UD (40W) |
| Svæðisnotkun | Europe |
| Power (Watts) | 41W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 75mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord |
| Inntakstengi | IEC 320-C8 |
| Form | Desktop (Class II) |
| Skilvirkni | Level VI |
| nákvæm lýsing | 15V 41W AC/DC External Desktop (Class II) Adapter Cord Input |
| Núverandi - Output (Max) | 2.7A |
| Snúruna Lengd | 60.2" (1.53m) |
| California Prop 65 | Warning Information WARNING: Cancer and Reproductive Harm - www.P65warnings.ca.gov. |
| Samþykktir | CE, cULus, GS, PSE |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 5287 stykki CUI, Inc. SDI40-15-UD2-P6 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
SDI40-15-UD-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
7167
- Hluti #:
SDI40-15-UD2-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
5145
- Hluti #:
SDI40-15-UC-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
4557
- Hluti #:
SDI40-15-UD-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
6892
- Hluti #:
SDI40-15-UDC-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
5372
- Hluti #:
SDI40-19-U-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 40W - Á lager:
6104
- Hluti #:
SDI40-15-UDC-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
5102
- Hluti #:
SDI40-15-UD2-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
4276
- Hluti #:
SDI40-19-U-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 40W - Á lager:
6521
- Hluti #:
SDI40-15-UD-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
6044
- Hluti #:
SDI40-19-U-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 40W - Á lager:
5829
- Hluti #:
SDI40-15-UD2-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
4436
- Hluti #:
SDI40-15-UC-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
5347
- Hluti #:
SDI40-15-UDC-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
4374
- Hluti #:
SDI40-15-UC-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
4443
- Hluti #:
SDI40-19-U-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 40W - Á lager:
6195
- Hluti #:
SDI40-15-UD-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
6284
- Hluti #:
SDI40-15-UC-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
4666
- Hluti #:
SDI40-19-U2-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 40W - Á lager:
5377
- Hluti #:
SDI40-15-UDC-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 41W - Á lager:
5334
