SDI90-19-U-P5R
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SDI90-19-U-P5R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SDI90-19-U-P5R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | SDI90-19-U-P5R |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 504 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $12.809 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | SDI90-19-U-P5R |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 2334 pcs |
| Gögn | SDI90-U Series Datasheet |
| Vara mynd | SDI90-19-U-P5R.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Spenna - Output | 19V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 5.94" L x 2.52" W x 1.42" H (151.0mm x 64.0mm x 36.0mm) |
| Röð | SDI90-U (90W) |
| Svæðisnotkun | International |
| Power (Watts) | 90W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 210mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord (Sold Separately) |
| Inntakstengi | IEC 320-C14 |
| Form | Desktop (Class I) |
| Skilvirkni | Level VI |
| nákvæm lýsing | 19V 90W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input |
| Núverandi - Output (Max) | 4.74A |
| Snúruna Lengd | 59" (1.50m) |
| California Prop 65 | Warning Information WARNING: Cancer and Reproductive Harm - www.P65warnings.ca.gov. |
| Samþykktir | CE, cULus, GS, PSE |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 2334 stykki CUI, Inc. SDI90-19-U-P5R á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
SDI90-19-U-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W - Á lager:
2472
- Hluti #:
SDI90-18-U-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 90W - Á lager:
2437
- Hluti #:
SDI90-18-UC-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 90W - Á lager:
2498
- Hluti #:
SDI90-24-U-P10 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
2958
- Hluti #:
SDI90-18-U-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 90W - Á lager:
2917
- Hluti #:
SDI90-19-U-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W - Á lager:
3100
- Hluti #:
SDI90-15-UC-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 90W - Á lager:
2048
- Hluti #:
SDI90-19-UC-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W - Á lager:
2123
- Hluti #:
SDI90-19-U-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W - Á lager:
2643
- Hluti #:
SDI90-19-U2-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W - Á lager:
2291
- Hluti #:
SDI90-18-U-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 90W - Á lager:
2943
- Hluti #:
SDI90-18-UC-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 90W - Á lager:
2623
- Hluti #:
SDI90-19-UC-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W - Á lager:
2588
- Hluti #:
SDI90-19-U2-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W - Á lager:
2462
- Hluti #:
SDI90-15-UC-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 90W - Á lager:
2127
- Hluti #:
SDI90-15-U-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 15V 90W - Á lager:
2297
- Hluti #:
SDI90-24-U-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 90W - Á lager:
2430
- Hluti #:
SDI90-19-UC-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W - Á lager:
2706
- Hluti #:
SDI90-18-U-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 90W - Á lager:
2593
- Hluti #:
SDI90-19-UC-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W - Á lager:
2841
