SDM36-12-UC-P6R
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SDM36-12-UC-P6R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SDM36-12-UC-P6R með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | SDM36-12-UC-P6R |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 1 pcs | 5 pcs | 10 pcs | 25 pcs | |
|---|---|---|---|---|---|
| $9.158 | $9.017 | $8.876 | $8.454 | ||
| 50 pcs | 100 pcs | 250 pcs | |||
| $8.172 | $7.608 | $7.495 | |||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | SDM36-12-UC-P6R |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4830 pcs |
| Gögn | SDM36-U Series Datasheet |
| Vara mynd | SDM36-12-UC-P6R.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | 0.375 lb (170.1g) |
| Spenna - Output | 12V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 3.94" L x 1.97" W x 1.30" H (100.0mm x 50.0mm x 33.0mm) |
| Röð | SDM36-U (36W) |
| Svæðisnotkun | North America |
| Power (Watts) | 36W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug R/A, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Önnur nöfn | 102-4668 SDM36-12-UC-P6R-ND |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 100mW (Max) |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | Not Applicable |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Cord |
| Inntakstengi | IEC 320-C14 |
| Form | Desktop (Class I) |
| Skilvirkni | Level VI |
| nákvæm lýsing | 12V 36W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord Input |
| Núverandi - Output (Max) | 3A |
| Snúruna Lengd | 59" (1.50m) |
| California Prop 65 | Warning Information WARNING: Cancer and Reproductive Harm - www.P65warnings.ca.gov. |
| Samþykktir | CE, cURus, PSE, TUV |
| Umsóknir | ITE (Commercial), Medical |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 4830 stykki CUI, Inc. SDM36-12-UC-P6R á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
SDM36-12-U2-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
4661
- Hluti #:
SDM36-12-U-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
5646
- Hluti #:
SDM36-12-U-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
5795
- Hluti #:
SDM36-12-UC-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
4672
- Hluti #:
SDM36-12-UD-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C8 DESK- - Á lager:
5755
- Hluti #:
SDM36-12-UCM-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
4095
- Hluti #:
SDM36-12-UD2-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C8 DESK- - Á lager:
4788
- Hluti #:
SDM36-12-U2-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
4606
- Hluti #:
SDM36-12-U2-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
4725
- Hluti #:
SDM36-12-UD-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C8 DESK- - Á lager:
5818
- Hluti #:
SDM36-12-UCM-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
4155
- Hluti #:
SDM36-12-UC-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
4089
- Hluti #:
SDM36-12-UD2-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C8 DESK- - Á lager:
5118
- Hluti #:
SDM36-12-UC-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
5023
- Hluti #:
SDM36-12-UD-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C8 DESK- - Á lager:
6215
- Hluti #:
SDM36-12-UCM-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
4437
- Hluti #:
SDM36-12-UD-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C8 DESK- - Á lager:
5445
- Hluti #:
SDM36-12-UCM-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
4285
- Hluti #:
SDM36-12-U-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
4895
- Hluti #:
SDM36-12-U2-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC-DC, 12 VDC, 3 A, SW, C14 DESK - Á lager:
5136
