SWI18-24-E-P6
CUI, Inc.
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SWI18-24-E-P6 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa SWI18-24-E-P6 með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | SWI18-24-E-P6 |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 18W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 600 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $3.988 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | SWI18-24-E-P6 |
|---|---|
| Framleiðandi | CUI, Inc. |
| Lýsing | AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 18W |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 8128 pcs |
| Gögn | SWI18-E Series Datasheet |
| Vara mynd | SWI18-24-E-P6.jpg |
| Flokkur | Power Birgðasali - Ytri / Innri (Off-Board) |
| Þyngd | 0.34 lb (154.22g) |
| Spenna - Output | 24V |
| Spenna - inntak | 90 ~ 264 VAC |
| Stærð / Mál | 2.83" L x 1.34" W x 2.76" H (72.0mm x 34.0mm x 70.0mm) |
| Röð | SWI18-E (18W) |
| Svæðisnotkun | Europe |
| Power (Watts) | 19W |
| Polarization | Positive Center |
| Output tengi | Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 40°C |
| Engin hleðsla aflgjafar | 100mW (Max) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Fixed Blade |
| Inntakstengi | CEE 7/16 |
| Form | Wall Mount |
| Skilvirkni | Level VI, CoC Tier 2 |
| nákvæm lýsing | 24V 19W AC/DC External Wall Mount Adapter Fixed Blade Input |
| Núverandi - Output (Max) | 800mA |
| Snúruna Lengd | 59" (1.50m) |
| California Prop 65 | Warning Information WARNING: Cancer and Reproductive Harm - www.P65warnings.ca.gov. |
| Samþykktir | CE |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum CUI, Inc. rafrænum hlutum. Við höfum 8128 stykki CUI, Inc. SWI18-24-E-P6 á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
SWI18-12-N-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 18W - Á lager:
7930
- Hluti #:
SWI18-24-E-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 18W - Á lager:
9353
- Hluti #:
SWI18-24-N-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 18W - Á lager:
8419
- Hluti #:
SWI18-24-N-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 18W - Á lager:
8236
- Hluti #:
SWI18-12-N-N5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 19.2W - Á lager:
7881
- Hluti #:
SWI18-24-E-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 18W - Á lager:
8007
- Hluti #:
SWI18-12-N-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 18W - Á lager:
7454
- Hluti #:
SWI18-24-N-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 18W - Á lager:
7948
- Hluti #:
SWI18-5-E-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 18W - Á lager:
7672
- Hluti #:
SWI18-24-E-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 18W - Á lager:
9163
- Hluti #:
SWI18-12-N-P11 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MNT ADAPTER 12V 19.2W - Á lager:
6902
- Hluti #:
SWI18-12-E-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 18W - Á lager:
8008
- Hluti #:
SWI18-5-N-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 18W - Á lager:
7731
- Hluti #:
SWI18-12-E-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 18W - Á lager:
7732
- Hluti #:
SWI18-24-N-P5R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 18W - Á lager:
7854
- Hluti #:
SWI18-12-N-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 18W - Á lager:
7994
- Hluti #:
SWI18-5-E-P6R - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 18W - Á lager:
8905
- Hluti #:
SWI18-5-E-P5 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 18W - Á lager:
6373
- Hluti #:
SWI18-12-N-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 18W - Á lager:
7336
- Hluti #:
SWI18-5-E-P6 - Framleiðendur:
CUI, Inc. - Lýsing:
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 18W - Á lager:
6157
