AP7343D-29FS4-7B
Diodes Incorporated
Myndirnar eru eingöngu til viðmiðunar.
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa AP7343D-29FS4-7B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Sjá vöruupplýsingar fyrir upplýsingar um vörur.
Kaupa AP7343D-29FS4-7B með trausti frá Components-Store.com, 1 ára ábyrgð
Óska eftir tilvitnun
| Hlutanúmer | AP7343D-29FS4-7B |
|---|---|
| Framleiðandi | Diodes Incorporated |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.9V 300MA 4DFN |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Tilvísun verð (í Bandaríkjadölum) | 10000 pcs | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| $0.045 | |||||
- Vara breytur
- Skyldar vörur
- Tengdir fréttir
- Gögn
Product parameter
| Hlutanúmer | AP7343D-29FS4-7B |
|---|---|
| Framleiðandi | Diodes Incorporated |
| Lýsing | IC REG LINEAR 2.9V 300MA 4DFN |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 508360 pcs |
| Gögn | AP7343(D) |
| Vara mynd | AP7343D-29FS4-7B-001.jpg , AP7343D-29FS4-7B-002.jpg |
| Flokkur | Innbyggð hringrás (ICs) |
| Spennafall (Max) | 0.3V @ 300mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 2.9V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.25V |
| Birgir Tæki Pakki | X2-DFN1010-4 |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 4-XDFN Exposed Pad |
| PSRR | 75dB (1kHz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.9V 300mA X2-DFN1010-4 |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 60µA |
| Núverandi - Output | 300mA |
| Control Features | Enable |
Components-Store.com er traustur sölumaður dreifingaraðili rafrænna efna. Við sérhæfum okkur í öllum Diodes Incorporated rafrænum hlutum. Við höfum 508360 stykki Diodes Incorporated AP7343D-29FS4-7B á lager í boði núna. Biðja um tilvitnun frá rafeindatækni íhluta dreifingaraðila á Components-Store.com, söluteymi okkar mun hafa samband við þig innan 24 klukkustunda.
RFQ Email: info@Components-Store.com
RFQ Email: info@Components-Store.com
Skyldar vörur
- Hluti #:
MTSW-130-13-T-Q-740 - Framleiðendur:
Samtec, Inc. - Lýsing:
MODIFIED .025 SQUARE POST TERMIN - Á lager:
18869
